làm offer những điều newbie cần biết

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
lên Vip rùi nhìn nick là lạ :D

mà chơi off Android thì tools hổ trợ info ảo hết rùi, ko cần phải get như off pc đâu :D

Làm hết hồn luôn, avatar bạn giống thým Lộc vậy, tại đang hăng say chém gió thấy quote mà cái avatar quen quen cứ tưởng ổng lại bay zô trù dập dìm hàng đệ tử :oops::oops::oops:
Câu info mình viết là pc mà, mình tách ra riêng hẳn 1 câu chứ đâu ghi kèm với android và ios đâu nè:D:D:D

s2kidlove001

Senior
Reactions
141
MR
0.043
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
1: tìm hiểu vè net đang paid ngon hoặc ăn theo người dạy. Tuỳ vào vốn để chọn net nhỏ. Hay net lớn. Tương đương như net tuần hay net tháng.
2: site. Nếu có kiến thức về css html với wp kha khá thì có thể làm đc 1 site nhỏ dùng chiến solo ok rồi.
3: tool cần có autoclick để điều chỉnh tỉ lệ CR. Sock vip. Hma hoặc ssh. Proxifer.
Riêng phần android: 1 bản bluestack ngon, tool change (xchange, tinsoft,AKCHNAGE :D )
Phần ios: ccproxy hoặc charle, itools, itunes ( đại gia thì làm cái tool 6m)
Cơ bản nhu vậy. Học thêm ông thầy gg nữa là nghịch đc. Mà học off mà mong đc 3$/ ngày thì đi gõ capt cho nhanh. :D
site sida thế này có solo được không bác :v
http://appstore4u.net

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.423
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Làm hết hồn luôn, avatar bạn giống thým Lộc vậy, tại đang hăng say chém gió thấy quote mà cái avatar quen quen cứ tưởng ổng lại bay zô trù dập dìm hàng đệ tử :oops::oops::oops:
Câu info mình viết là pc mà, mình tách ra riêng hẳn 1 câu chứ đâu ghi kèm với android và ios đâu nè:D:D:D
chat trên zalo, thấy nó đẹp quá, nên chụp xuống làm avatar thui :D

mà bộ ổng hay trù dập dt lắm à :P

tienok2004

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Theo tớ thì trước tiên cậu xác định hướng đi trước vd như android, ios, pc, ..... Sau đó mới tìm hiểu định nghĩa mấy thuật ngữ cơ bản trước rồi mới đi xin kinh nghiệm cuả tiền bối hoặc ít ra là hiểu được mấy pro đang bàn tán về cái gì. Có ích lắm đó bác. Ban đầu chưa bik gì thì đừng nên nhào vô hỏi vội, hỏi google trước đã. Đó là kinh nghiệm của thằng newbie như e đã rút ra :D

chat trên zalo, thấy nó đẹp quá, nên chụp xuống làm avatar thui :D

mà bộ ổng hay trù dập dt lắm à :p

àh, thì @legialoc với mình vì thường ganh tỵ nhan sắc với nhau nên trù dập ấy mà, :oops::oops::oops:

Ổng đang định lấy thêm người vào team mình quản lý (mình hướng dẫn team hotgirl, ổng hướng dẫn team hotgay, cùng dự án. Tuy đc cộng % quản lý nhưng mình cũng làm biếng đào tạo newbie nên báo ổng ngừng lấy người thêm người bên team Hot Girl nữa mà tuyển bên ổng cho team Hot Gay thôi) :cool::cool::cool:

Dạo này việc ngập đầu nhưng ko làm, lâu lâu thấy mình cmt ở đâu cũng bay vào hóng rồi dìm nên thấy cái avatar của bạn quote thì mình hơi giật mình, thread tuyển mem chưa tạo, ssn chưa mua chỉ lo điệu đà... Tất cả cũng tại cái vụ chuyển giới hết đó giờ sếp mình ái ái thế này, khổ team ghê, sếp @legialoc nhỉ? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
1 đoạn proof làm bằng chứng

ps: Thôi mình off làm chút kiếm tiền rau cháo qua ngày, bạn thread thắc mắc gì cmt tại thread nếu mình ghé mà mình biết thì mình reply sau nha, pp :D:D:D

Last edited:

kekeke

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Follow me on Facebook
Theo tớ thì trước tiên cậu xác định hướng đi trước vd như android, ios, pc, ..... Sau đó mới tìm hiểu định nghĩa mấy thuật ngữ cơ bản trước rồi mới đi xin kinh nghiệm cuả tiền bối hoặc ít ra là hiểu được mấy pro đang bàn tán về cái gì. Có ích lắm đó bác. Ban đầu chưa bik gì thì đừng nên nhào vô hỏi vội, hỏi google trước đã. Đó là kinh nghiệm của thằng newbie như e đã rút ra :D
thanks bác nhiều:D

sabo

Senior
Reactions
150
MR
0.000
đơn giản nhất là off pc , trông lằng ngoằng chứ xong xuôi hết thì chỉ việc quất , cái khó là mua đc acc net ngon và lập site riêng solo ( nếu làm admin ) , còn làm mem thì có ng đào tạo thì dăm bữa biết quất ngay

đơn giản nhất là off pc , trông lằng ngoằng chứ xong xuôi hết thì chỉ việc quất , cái khó là mua đc acc net ngon và lập site riêng solo ( nếu làm admin ) , còn làm mem thì có ng đào tạo thì dăm bữa biết quất ngay
anh nhận em vớio_O

TienZenDa

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Follow me on Facebook
Làm adm mới phải mua acc net hả bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week