Ask Làm off min 0,2$/job liệu có khả thi? Và có nên share?

Status
Not open for further replies.

demona

Senior
Reactions
212
MR
0.148
Tình hình là em thấy site này từ tháng 8(sống tới giờ @@), mà lúc xưa chưa biết gì về off nên không ham, reg nick cái để đó :p Hôm thứ tư tuần rồi đang lướt lướt tự nhiên thấy lại cái site :p Giờ cũng có tí kiến thức đủ để gọi là newbiew @@ nên vào làm thử, lựa ngay 4 cái thuộc hàng dễ nhất để làm, 4 cái được 1,6$ :o Sáng nay vừa nhận được thanh toán :D
Vậy các bác cho hỏi là làm off mà như vậy thì liệu có khả thi không ạ? :D Em thấy có mấy job hơn 10$ nữa mà có vài thằng làm được o_O

À mà cho em hỏi thêm phát nữa là muốn fake IP làm off thì dùng gì ạ :D em định fake ip cái VPS để lấy thêm nhiệm vụ :D

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
k nên share nha.. có thể pm mình làm chung k :D sẽ HD cậu fake IP và làm một cách nhanh nhất :)

Không phải SeoPrint nhé :p Site này chưa từng được pub ở VN(mấy hôm nay em cày nát google tìm hướng dẫn nhưng ko ra 1 bài nào về site này nên mới dám nói thế :p)

jack1993

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
share đê! share đê! share đê! share đê! share đê! :D

thienkim

Junior
Reactions
28
MR
0.000
Tình hình là em thấy site này từ tháng 8(sống tới giờ @@), mà lúc xưa chưa biết gì về off nên không ham, reg nick cái để đó :p Hôm thứ tư tuần rồi đang lướt lướt tự nhiên thấy lại cái site :p Giờ cũng có tí kiến thức đủ để gọi là newbiew @@ nên vào làm thử, lựa ngay 4 cái thuộc hàng dễ nhất để làm, 4 cái được 1,6$ :eek: Sáng nay vừa nhận được thanh toán :D
Vậy các bác cho hỏi là làm off mà như vậy thì liệu có khả thi không ạ? :D Em thấy có mấy job hơn 10$ nữa mà có vài thằng làm được o_O

À mà cho em hỏi thêm phát nữa là muốn fake IP làm off thì dùng gì ạ :D em định fake ip cái VPS để lấy thêm nhiệm vụ :D
shảe mh voi b. cảm on

toanlun

Senior
Reactions
402
MR
0.000
Chat with me via Skype
share đi nào bạn ơi :3

loihen1987

Hero
Reactions
1,057
MR
1.170
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
share hay ko tùy lòng hảo tâm của thí chủ! ăn đc một mình thì cứ ăn, khoe chơi cho vui cũng đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week