Ask Làm off IOS có cần đăng ký ?

wapvietnam

Junior
Reactions
145
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cũng tùy theo con off, ko cần đăng ký nhưng cần để tầm 15s mới lead

iOS đã đả động gì đến tỷ lệ RRS chưa hả Pro :D
có lâu rồi bạn ơi :), tầm 1 2 tháng trc làm nó hay trừ tiền do zẻro rrs, dạo này ko thấy nó đề cập nưã, bắt bẻ lặt vặt ko à,
2 Bạn cho mình hỏi thêm tí, con EmpireFourKingdoms làm sao để lead lần sau. Mình chỉ lead dc 1 lần . còn lại ko lead :(
mấy con này mình ko dám làm, cứ game war next đi

ezreal

Senior
Verified
Reactions
682
MR
0.617
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cho mình hỏi tí. Mọi người đang làm IOS có cần đăng ký ko. Hay chỉ open và đợi 1 lát
Đăng kí hoặc ko đều được, đã ch**et thì cứ lead là dc nhé bạn. Net nó chỉ quan tâm đến traffic, cr, và chiến lược là chủ yếu. RRS thì iOS chưa thấy đề cập nhiều

Đăng kí hoặc ko đều được, đã ch**et thì cứ lead là dc nhé bạn. Net nó chỉ quan tâm đến traffic, cr, và chiến lược là chủ yếu. RRS thì iOS chưa thấy đề cập nhiều
Bạn cho mình hỏi thêm 1tí. có mấy con Off mình dùng IP VN thì click nó vào tới appstore. còn để IP nước ngoài thì nó load 1 nửa là đứng lại. Mặc dù IP vẫn sống.
trường hợp này là sao bạn

Bạn cho mình hỏi thêm 1tí. có mấy con Off mình dùng IP VN thì click nó vào tới appstore. còn để IP nước ngoài thì nó load 1 nửa là đứng lại. Mặc dù IP vẫn sống.
net nó dụ để check ip việt. theo mình nghĩ là vậy. cẩn thận die net

Newstart

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Con off của Viet nam chăng :D thường thì off của quốc gia nào thì quốc gia đó mới open được. Còn nếu con off của us mà ip việt nam mở ra appstore được thì có thể nó bị chuyển sang con off khác cần traffic Việt nam.

Con off của Viet nam chăng :D thường thì off của quốc gia nào thì quốc gia đó mới open được. Còn nếu con off của us mà ip việt nam mở ra appstore được thì có thể nó bị chuyển sang con off khác cần traffic Việt nam.
Tất cả off us của mình mở bằng IP việt điều dc hết mới khổ :(. ra trúng app đó luôn

Tất cả off us của mình mở bằng IP việt điều dc hết mới khổ :(. ra trúng app đó luôn
con off only us hay global c. nếu only us mà bị như vậy thì điều quá khó xảy ra, hasoffer bây giờ nó tự động chuyển link hết rồi. hoặc có thể có trường hợp như vầy nhé:
vd con off DU booster US đi, con đó nếu bạn dùng ip việt click trúng thì nó sẽ bị chuyển qua link khác của con off DU booster global. việc này thì k có gì lạ cả. nếu đúng vậy thì c k cần quan tâm. Mỗi cái hạn chế ip việt trong đó nếu k muốn chết sớm nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week