• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Làm off firefox bị lỗi help!

Reactions
64
MR
0.054
mấy hôm nay e làm off trên firefox,thì nó bị treo liên tục.Các pác cho e hỏi có phải do add on nó bị lỗi không ạ.Mong mọi ng giúp đỡ :-s

Ram cậu chạy hết công suất

gỡ đi cài lại thử xem,mà nên làm trong sandbox đỡ bị ảnh hưởng

tình trạng máy e thế này có phải do tại máy k các pác

win7 thế này bt, nói chung gỡ ra cài lại đi

Tình hình là hôm qua gỡ đi cài lại.thì cứ đến tầm giờ này lại bị lỗi :((
NÓ có thường xuyên hiện lên:

Mọi người giúp mình với

hình như là lỗi java script hay soa ấy , dịch thử đoạn văn bản ra xem nào cài tiếng việt cho dễ nhìn

gỡ sạch tất cả ra.. cài lại... chạy thử rồi mới add-on vào... mượt bình thường trở lại ngay thôi.

gỡ sạch tất cả ra.. cài lại... chạy thử rồi mới add-on vào... mượt bình thường trở lại ngay thôi.
Hôm qua mình gỡ firefox,rùi cài add on vào sài được đến tầm này lại bị.Toàn bị tầm này mới nản chứ :((

vậy tốt nhất là đừng nên dùng ff cho các việc khác ngoài off... cứ dùng chomre thay thế.... vào hệ thống chỉnh lại xem. có thể bạn xóa còn sót.

vậy tốt nhất là đừng nên dùng ff cho các việc khác ngoài off... cứ dùng chomre thay thế.... vào hệ thống chỉnh lại xem. có thể bạn xóa còn sót.

Firefox mình only off thui.Lướt web,flim thì = chrome mà :(.Hôm qua gỡ firefox = youruninsall rùi mà vẫn chưa triệt để nữa.Bạn đang sài firefox bản nhiêu vậy.có add on gì nhiều k?

Firefox mình only off thui.Lướt web,flim thì = chrome mà :(.Hôm qua gỡ firefox = youruninsall rùi mà vẫn chưa triệt để nữa.Bạn đang sài firefox bản nhiêu vậy.có add on gì nhiều k?

bản mới nhất mà phang.... add-on cần cho off thôi. vẫn chạy bt mà.

pc bạn ram 2GB thì tốt nhất ko lên chạy win7, cứ xp mà sài cho nó mượt, còn lỗi đó thì bạn bấm vào cái nút X ở bên trên là bt, tớ thỉnh thoảng cũng bị lỗi đó, gỡ bản plash ra, dow bản mới nhất về cài lại đi
good luck !

ram mình 1 GB, hic hic , được cái chip mạnh!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom