Ask Làm off download mà không lead

Status
Not open for further replies.

Huhotu

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
Em làm off down ( chạy Sanboxie), vừa down về là nó hiện cái bảng "Immediate - Defaultbox", nó đưa ra 2 cách chọn, 1 là recover, 2 là close. Không biết nên chọn cái nào mấy bác ( e đã thử hết 2 cái :( ). Xong rồi next để cho nó cài đặt (khoảng 4-5 step á). Sau đó vô check point mà nó vẫn ko lead. Không biết vì lí do gì các bác? Mong có câu tl sớm, e xài vip72. Chân thành cảm ơn :)

chọn close nhé,buồn buồn thì click luôn chữ x trên bảng cũng được
check point ko lead là chuyện thường :)
Làm cả chục con luôn bạn ạ mà ko lead con nào hết. Khổ :(

À, nhân tiện cho mình hỏi giờ nào thì làm off ngon nhất ạ :D
Vào thời điểm mà bên kia xếp hình mạnh nhất nhé bờ-rồ. Lúc đó tụi nó đang bận xếp hình ko ai làm cả nên off rất chi là ngon. Lead cứ gọi là ầm ầm

Nhớ tính ra giờ Vn đấy :D

nhân tiện cho mình hỏi, mình là dow 1 lần 3 cái dow đc hok ta ;))
3 con down luôn cũng dc, nhưng là 3 con khác loại, ko đồng dạng là OK. lead được, chứ 3 con mà đồng dạng thì làm cả ngày cũng chỉ lead dc 1 em.
Còn nếu muốn lead cả 3 thì trả tiền rồi mình chỉ cho :D

3 con down luôn cũng dc, nhưng là 3 con khác loại, ko đồng dạng là OK. lead được, chứ 3 con mà đồng dạng thì làm cả ngày cũng chỉ lead dc 1 em.
Còn nếu muốn lead cả 3 thì trả tiền rồi mình chỉ cho :D
cái này mình thấy có người hướng dẫn rồi. tiện cho hỏi mấy off kiểu khác như submit vv có tingmhs đồng dạng ko

cái này mình thấy có người hướng dẫn rồi. tiện cho hỏi mấy off kiểu khác như submit vv có tingmhs đồng dạng ko
uầy, cậu chưa hiểu thế nào gọi là đồng dạng rùi.

Trả lời: Không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week