Làm off Androi thì nên làm net nào hả các bác

COTE="danielluu92, post: 3798618, member: 19525"]thoi khỏi làm đi bác làm rồi nó banned cũng thế :-<[/QUOTE]
Còn hơn là ngồi k k làm gì bác, bác biết chỉ e vs

COTE="danielluu92, post: 3798618, member: 19525"]thoi khỏi làm đi bác làm rồi nó banned cũng thế :-<
Còn hơn là ngồi k k làm gì bác, bác biết chỉ e vs[/QUOTE]
mình ngồi không nè bạn haha :v offer cheat dữ quá net người ta thấy VN là người ta toàn reject

[QUOTE="mình ngồi không nè bạn haha :v offer cheat dữ quá net người ta thấy VN là người ta toàn reject[/QUOTE]
nhiều net đã như vậy rồi nhưng không phải do cheat nhiều quá mà là cheat ngu quá :) cheat mà net nó được pay thì nó vẫn trả tiền đều thôi, cheat mà cho nó nát thì tất nhiên nó sẽ scam thôi. đây cũng là 1 trong những lí do mà không có nhiều admin tuyển newbie

[QUOTE="mình ngồi không nè bạn haha :v offer cheat dữ quá net người ta thấy VN là người ta toàn reject
nhiều net đã như vậy rồi nhưng không phải do cheat nhiều quá mà là cheat ngu quá :) cheat mà net nó được pay thì nó vẫn trả tiền đều thôi, cheat mà cho nó nát thì tất nhiên nó sẽ scam thôi. đây cũng là 1 trong những lí do mà không có nhiều admin tuyển newbie[/QUOTE]
và cũng là lí do mình luôn REJECT publisher đến từ VN và các publisher ko có traffic rõ ràng :D

Các bạn nên làm net nào mà họ trả tiền, rate cao, dễ làm, pay nhanh...Tết họ có đi quà cho mình và cheat ko bị ban acc á.

Hỏi câu hỏi khó trả lời cực, may mà mình thông minh nên trả lời chính xác được câu hỏi trên. Hé hé.

Các bạn nên làm net nào mà họ trả tiền, rate cao, dễ làm, pay nhanh...Tết họ có đi quà cho mình và cheat ko bị ban acc á.

Hỏi câu hỏi khó trả lời cực, may mà mình thông minh nên trả lời chính xác được câu hỏi trên. Hé hé.
vãi bác, uk thì chuẩn k cần chỉnh ak

net nào mà chả ngon nếu bạn chơi traffic thực:cool:
:D gặp scam net thì thánh cũng phải chào thua =)) có một số không nhiều net mở ra chỉ để scam mà :cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,069
Latest member
bet88bio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back