Làm nhanh nhiệm vụ, kiếm nhiều $ hơn

vậy là tốc độ bao nhiêu bạn, 1 tiếng bao nhiêu nv ??

Tốc độ này tạm ổn, nhưng vẫn chưa nhanh lắm. Dễ blacklist

nghiên cứu rồi, ngồi mày mò đau hết cả đầu mà vẫn không làm được, thằng chrome nó dịch ra thì ôi thôi rồi, đến lúc bắt đầu làm nó lại cho vào cái page Nga ngố, bó hết cả tay và chân luôn

khiếp lão này đầu độc newbie cheat rồi, newbie thì cứ làm đúng tr đi đã

Bạn có thể cho mình hỏi bạn xài j mà kick 1 phát là trong bảng trả nhiệm vụ có cả IP và toàn bộ link lun thê
mình xài coppy all url hình cái dù mà nó copy nguyên xi hết phải lượt bỏ trang job với thêm ip vào mệt lắm
nếu bạn chỉ cách đó thanks bạn nhiều lắm
cám ơn đã giúp đỡ newbie như mình

nghiên cứu mày mò mãi cũng làm được rồi, qua nay loay hoay được vài chục nhát hic
mà các cậu cho tớ hỏi, có mấy cái nó báo hết tiền là không được trả tiền à? với lại thỉnh thoảng lại nhận được cái mail nó bảo cái gì đó quay lại sửa... thì cái đó có được $ không nhỉ?

nghiên cứu mày mò mãi cũng làm được rồi, qua nay loay hoay được vài chục nhát hic
mà các cậu cho tớ hỏi, có mấy cái nó báo hết tiền là không được trả tiền à? với lại thỉnh thoảng lại nhận được cái mail nó bảo cái gì đó quay lại sửa... thì cái đó có được $ không nhỉ?
Chào
Cái đó nó kia sửa lại để khỏi cho vào blacklist chứ không nhận được tiền đâu. :D
Thân

---------- Post added at 07:28 AM ---------- Previous post was at 07:25 AM ----------

Bạn có thể cho mình hỏi bạn xài j mà kick 1 phát là trong bảng trả nhiệm vụ có cả IP và toàn bộ link lun thê
mình xài coppy all url hình cái dù mà nó copy nguyên xi hết phải lượt bỏ trang job với thêm ip vào mệt lắm
nếu bạn chỉ cách đó thanks bạn nhiều lắm
cám ơn đã giúp đỡ newbie như mình
Chào
Mình xài tools của bác zen1403 đó+ phím tắt nên mới nhanh đó
Thân

---------- Post added at 07:28 AM ---------- Previous post was at 07:28 AM ----------

khiếp lão này đầu độc newbie cheat rồi, newbie thì cứ làm đúng tr đi đã
Chào
Có video cơ bản muk :D
Thân

---------- Post added at 07:31 AM ---------- Previous post was at 07:28 AM ----------

Chủ thớt làm cái video này mà có thêm tiếng hướng dẫn nữa thì newbie mới dễ hiểu
Chào
mình post cái video cơ bản rồi mà ta [video=youtube;0uWaBrwIx5A]http://www.youtube.com/watch?v=0uWaBrwIx5A&feature=youtu.be[/video]
ở trang 1 mà ,không ai thấy cả
Thân

Thớt có câu cửa miệng -> chào --> vui nhỉ :binhsua35:

Thớt có câu cửa miệng -> chào --> vui nhỉ :binhsua35:
Chào
Ta đang zuj đó hoho :D
Thân

---------- Post added at 07:38 AM ---------- Previous post was at 07:37 AM ----------

Chào
Hôm nay mình vừa lập một công việc bên web-IP số 473946 mong các bạn ủng hộ mình nhak
Công việc phải làm là:
tới trang web click 3 liên kết trang web,
nhấn chuột vào 1 quảng cáo google+ mở ra 3 liên kết,
1 quảng cáo tak hoặc wmlink
Nhờ bác zentalice pr dùm cái nhak :binhsua37:
Thân

Chào
Thân

---------- Post added at 07:38 AM ---------- Previous post was at 07:37 AM ----------

Chào
Hôm nay mình vừa lập một công việc bên web-IP số 473946 mong các bạn ủng hộ mình nhak
Công việc phải làm là:
Thân
HIHI lương bao nhiêu vậy,

Chào
Cái đó nó kia sửa lại để khỏi cho vào blacklist chứ không nhận được tiền đâu. :D
Thân

cũng chào :D
cho vào blacklist của riêng mấy acc đó hay blackshit của tất cả phần nhiệm vụ đó cậu?
Chả sửa cái nào cả, không trả tiền thì không sửa :D
chắc vẫn làm việc bình thường nhở :D

[/COLOR]Chào
Công việc phải làm là:
Thân

Chào
lập nhiệm vụ thì có được $ không nhỉ
Thân :D

Chào
Thân

Chào
Công việc phải làm là:
Thân
chào chủ jobs VN , được bao nhiêu người làm việc cho bạn rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week