Help Làm mmo có cần đầu tư vga khủng ko hay chạy cpu on cho tiết kiệm

emlamgiau

Junior
Reactions
28
MR
0.004
Em đang dùng con ỉ 4150 hd 4400 ko biết có nên mua card rời ko nhỉ các bác cho ý kiến phát nào

Em đang dùng con ỉ 4150 hd 4400 ko biết có nên mua card rời ko nhỉ các bác cho ý kiến phát nào
Máy bác vậy ngon rồi máy em P4,Ram 512MB chỉ chơi PTC thôi chiến YTB cũng được nhưng upload lâu thôi nói tóm lại bác chơi ptc hay YTB thì CPU và RAM cao là đc .Máy yếu giống em chiến cái nào cũng được nhưng chậm và lâu hơn máy của bác thôi. :p

máy mình thì trâu lắm ( mình dân video editor mà ) , cơ mà làm xong quăng video lên ko ma nào xem =( ,kể cả reup , cũng dc lèo tèo vài trăm view dù rằng đã tối ưu tag , title các kiểu , =(

chạy xòng Xeon đi cho keo điện :p

máy mình thì trâu lắm ( mình dân video editor mà ) , cơ mà làm xong quăng video lên ko ma nào xem =( ,kể cả reup , cũng dc lèo tèo vài trăm view dù rằng đã tối ưu tag , title các kiểu , =(
pro nào đây :eek: hiện nguyên hình đi

Làm mmo chủ yếu cần CPU,RAM chứ VGA làm gì nhỉo_O VGA chỉ thấy dùng chơi game,đồ hoạ chứ bluestack card on cũng chiến tốt

Làm mmo chủ yếu cần CPU,RAM chứ VGA làm gì nhỉo_O VGA chỉ thấy dùng chơi game,đồ hoạ chứ bluestack card on cũng chiến tốt

ko chơi gì đến video thì chủ yếu là ram và CPU thôi, chơi offer ram 4gb, CPU Gxxx là ổn rồi, cần thì làm thêm cái VGA rẻ tiền lead game 3D là đc.

chỉ cần cpu và ram thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week