Ask Làm gì sau khi gặp chuỗi thua lỗ trong forex?

Mình không học được gì thì không có nghĩa là người khác cũng như mình. Ông không thích 1 cái gì thì luôn có lý do để không thích, và luôn có câu hỏi "tao thấy chẳng có ý nghĩa gì cả, làm không bao giờ ra tiền, làm cái đó không có ích gì cả". Cái forex, chứng khoán, cá độ ... có nhiều cách để kiếm ra tiền, suy nghĩ hạn hẹp chỉ xoay quanh mỗi cái trade với cái việc lùa gà mới ra tiền thì đúng là không phù hợp.
vậy nên cứ có người bị lừa dài dài , như cơ bạc đỏ đen vậy khi đã dính vào là có triệu chứng như tâm thần , cứ cố gỡ nhưng mãi k thoát ra được

Chơi bot nên không có gì chia sẻ cả. Thêm nữa, không có lý do gì để chia sẻ cách mình kiếm tiền với một người xa lạ, với một người phản ứng một cách tiêu cực với lĩnh vực mình đang làm.
Bác không có ý định chia sẻ thì quote em làm gì. Còn em chỉ nói sự thật mà các bác không dám đối mặt thôi; cả thị trường chỉ có số ít là có lãi; người bình thường tất cả mọi thứ đều bình thường thì lấy gì ra mà đòi nằm trong số ít đó.

Mấy bác cãi nhau làm gì
Bot, kinh nghiệm……
Thôi. Bỏ đi mấy bác ạ
E trải qua hết rồi
Trả tự nhiên sàn nó lại cho bot hoạt động
Rồi mấy bác k để ý mấy ông đánh lô đề cơ bạc. Có rất nhiều kiểu đánh sao ( đánh đầu cuối. Lộn….) mục đích cũng là đánh vào tâm lý
Suy cho cùng. 1 hôm nào đó chán đời. Ny bỏ. Cv thất bại. Lại vào làm lệnh. Trước đó win 100 lệnh. 1 lệnh cũng hết

Bác không có ý định chia sẻ thì quote em làm gì. Còn em chỉ nói sự thật mà các bác không dám đối mặt thôi; cả thị trường chỉ có số ít là có lãi; người bình thường tất cả mọi thứ đều bình thường thì lấy gì ra mà đòi nằm trong số ít đó.
bọn nó có 1 đội ngũ hacker theo dõi từng tài khoản , đánh đòn bẫy lớn nhồi lệnh là nó thịt ngay, ở đó mà ăn đc mới lạ

đây là phân tích , sự thật , k phải war , phản biện và tranh luận , war là dùng lời lẽ tục tiểu chửi thề

Trên forum đa phần mấy bác làm đa lĩnh vực là nhiều. Chắc hẳn chưa va vào forex quá 3 năm. Mà ở fx sống sót trên 3-5 năm mới tồn tại được. Cứ để kết quả theo thời gian chứng minh thôi các bác ạ ^^ . Còn mấy bác so Fx với cờ bạc thì e cũng chịu thua. Ngay cả chứng khoán và crypto chưa chung mâm được !!

Trên forum đa phần mấy bác làm đa lĩnh vực là nhiều. Chắc hẳn chưa va vào forex quá 3 năm. Mà ở fx sống sót trên 3-5 năm mới tồn tại được. Cứ để kết quả theo thời gian chứng minh thôi các bác ạ ^^ . Còn mấy bác so Fx với cờ bạc thì e cũng chịu thua. Ngay cả chứng khoán và crypto chưa chung mâm được !!
Bác đừng cố chấp bác , chẳng có gì là ngược xu hướng khi bác cố tình vào ngược xu hướng như bác nói rồi mất tiền cả ,nếu bác biết rõ trend như thế thì bác đã có lời trong 3 năm qua rồi ,khuyên bác hãy nên dừng lại trước khi quá muộn đừng có suy nghĩ chơi lâu sẽ có kinh nghiệm và kiếm được tiền ở thị trường này ,bác vào thị trường 3 năm nên có phán đoán riêng của mình ko nên phụ thuộc vào bot quá.

Bác đừng cố chấp bác , chẳng có gì là ngược xu hướng khi bác cố tình vào ngược xu hướng như bác nói rồi mất tiền cả ,nếu bác biết rõ trend như thế thì bác đã có lời trong 3 năm qua rồi ,khuyên bác hãy nên dừng lại trước khi quá muộn đừng có suy nghĩ chơi lâu sẽ có kinh nghiệm và kiếm được tiền ở thị trường này ,bác vào thị trường 3 năm nên có phán đoán riêng của mình ko nên phụ thuộc vào bot quá.
Đến năm nay bước sang năm thứ 4 . Tổng kết e không còn thua lỗ nữa rồi. Bot thì đúc kết từ kinh nghiệm, chiến lược bản thân mà ra chứ cũng không có đi mua của ai. Nên cũng hiểu nó . Đoạn kết thúc xu hướng hay thị trường sw thì vẫn có lúc gặp thua lỗ liên tục. Sau đoạn đó nó lại lấy lại . E mở topic quan trọng muốn biết các trader pro đối mặt như thế nào khi gặp chuỗi thua. Họ thường làm gì vào khoảng thời gian này ^^

Đến năm nay bước sang năm thứ 4 . Tổng kết e không còn thua lỗ nữa rồi. Bot thì đúc kết từ kinh nghiệm, chiến lược bản thân mà ra chứ cũng không có đi mua của ai. Nên cũng hiểu nó . Đoạn kết thúc xu hướng hay thị trường sw thì vẫn có lúc gặp thua lỗ liên tục. Sau đoạn đó nó lại lấy lại . E mở topic quan trọng muốn biết các trader pro đối mặt như thế nào khi gặp chuỗi thua. Họ thường làm gì vào khoảng thời gian này ^^
Lúc thua liên tục thì nên cố giữ cho cái đầu lạnh thôi bác , không nên cay cú làm gì nghỉ ngơi thư giản đầu óc , không thì book 1 em xinh xinh làm vài nháy xong rồi tính tiếp =)).

Lúc thua liên tục thì nên cố giữ cho cái đầu lạnh thôi bác , không nên cay cú làm gì nghỉ ngơi thư giản đầu óc , không thì book 1 em xinh xinh làm vài nháy xong rồi tính tiếp =)).
Lời khuyên hữu ích. E trân trọng những cmt như thế này :)))

Đối với mình thua lỗ là bình thường, cũng như cuộc sống ngày vui thì cũng có ngày buồn. Chứ còn ko thua mới lo đó

Cả forum thì mình không biết. Còn cá nhân mình thì chưa :), không lỗ là may rồi, trình còi lắm bác ^^
ăn dc hay ko thì ko biết. chứ Scammer gần như đầu tiên có tiếng ở Forum là vừa Mod vừa Vip quản lý box Forex tại thời điểm đó. cũng ngót nghét 10 năm rồi.
Môn hay món nào cũng ăn dc, từ cờ bạc, Bet, PTC, captcha, forex.... có người ăn nên làm ra, có người phá sản. kể cả cv ở ngoài cũng thế, người thì móm, người thì mần dc.

Last edited:
ăn dc hay ko thì ko biết. chứ Scammer gần như đầu tiên có tiếng ở Forum là vừa Mod vừa Vip quản lý box Forex tại thời điểm đó. cũng ngót nghét 10 năm rồi.
Môn hay món nào cũng ăn dc, từ cờ bạc, Bet, PTC, captcha, forex.... có người ăn nên làm ra, có người phá sản. kể cả cv ở ngoài cũng thế, người thì móm, người thì mần dc.
đúng như bác nói, kiếm tiền dc là đúng, ko được là sai

Nguyễn thịnh chiến à bro.

Nguyễn thịnh chiến à bro.
ko bạn. chiến là bên PTC sau này. người mà mình nói có biệt danh là Max áh. hắn là người được admin xét VIP đầu tiên ở 4 rum. Sau khi hắn ta "bán Cam", admin mới ra luật đóng bảo hiểm và luật đền bù nếu là Mod Cam.

Last edited:
Cái này sai hoàn toàn nhé, ngay từ đầu quotes không phải là chia sẻ cách kiếm tiền, mà để nói cái định kiến "trade không học hỏi, đúc kết được gì". Chủ thớt rõ ràng muốn biết chia sẻ của ae "sau khi gặp chuỗi thua lỗ", chứ không hỏi ae cách kiếm tiền từ forex, cũng không hỏi ae "có học hỏi được gì từ forex" hay không.
Cơ bản do góc nhìn của bác hẹp quá, hoặc do tiếp xúc và học hỏi chưa đủ nên bác mới nhận định cái "sự thật" kia một cách chắc chắn như vậy.

Cái này sai hoàn toàn nhé, ngay từ đầu quotes không phải là chia sẻ cách kiếm tiền, mà để nói cái định kiến "trade không học hỏi, đúc kết được gì". Chủ thớt rõ ràng muốn biết chia sẻ của ae "sau khi gặp chuỗi thua lỗ", chứ không hỏi ae cách kiếm tiền từ forex, cũng không hỏi ae "có học hỏi được gì từ forex" hay không.
Cơ bản do góc nhìn của bác hẹp quá, hoặc do tiếp xúc và học hỏi chưa đủ nên bác mới nhận định cái "sự thật" kia một cách chắc chắn như vậy.
Ai bắt bác chia sẻ cách kiếm tiền đâu nhỉ mà đang nói học được gì từ trade sau khi thua lỗ cơ mà; bác không trả lời được thì cũng chỉ là nói nhảm thôi và thế thì đừng quote em nữa

Lại nhét chữ vào miệng người khác, đọc kỹ lại title và #1 của chủ thớt. Còn t thì ignore cho đỡ mệt. Thanh niên 88 mà không biết có phải sn 88 thật không mà cứ như trẻ con mới lớn, nc thiếu suy nghĩ vãi.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,932
Latest member
82lottery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back