• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Làm gì khi AP bị hold

thongcr

Senior
Reactions
133
MR
0.000
Hôm qua em lên AP thì thấy hiện thông báo:
Account Status Temporary Hold

The following will not be available to you during this hold:

Make payments
Request Money
Deposit or withdraw funds
Close Account

How to contact us

Phone: (514) 748-5774
Hours of operation

9:00 a.m. to 5:00 p.m. EST (Monday to Friday)

Ngặt nỗi khả năng giao tiếp tiếng anh của em không tốt nên không gọi điện được. vậy mọi người ai có kinh nghiệm giải quyết việc này ra sao xin hướng dẫn giùm em. cám ơn rất nhiều

Make payments
Request Money
Close Account

How to contact us

Hours of operation

Ngặt nỗi khả năng giao tiếp tiếng anh của em không tốt nên không gọi điện được. vậy mọi người ai có kinh nghiệm giải quyết việc này ra sao xin hướng dẫn giùm em. cám ơn rất nhiều

bạn chụp màn hình chính của alertpay rồi up lên đây, ko rõ ràng thì sao mà giải quyết. 1 tấm toàn bộ my account

chài, cậu chụp cái hình notice nguyên nhân của no lên mọi người mới giúo đc chứ, cái cậu post lên là hệ lụy do tài khoản bị hold chứ phải nguyên nhân đâu:( hok biết tiếng anh cũng k biết xài google luôn sao:(

nếu biết nguyên nhân hold thì mình đâu có nói làm chi hả bạn? còn nếu bạn muốn mình chụp hình thì mình chụp ngay đây

Cho mình hỏi là có phải AP của bạn bị người khác hack và xóa tài khoản ko?
Hôm bữa mình cũng bị 1 lần và giờ đã khôi phục lại được rồi
Nếu đúng thì mình sẽ chỉ cho bạn các lấy lại AP

Cho mình hỏi là có phải AP của bạn bị người khác hack và xóa tài khoản ko?
Hôm bữa mình cũng bị 1 lần và giờ đã khôi phục lại được rồi
Nếu đúng thì mình sẽ chỉ cho bạn các lấy lại AP
của mình bị hack rồi nó nhận tiền từ 1 tài khoản ap khác với số tiền là 500$ đã refun lại rồi nhưng mà nó vẫn hold và yêu cầu gọi điện cho nó nhưng mà tiếng anh trình còi nên chưa biết cách làm như thế nào...bạn có thể chỉ dùm cách không...Phone và thẻ visa là của mình..

của mình bị hack rồi nó nhận tiền từ 1 tài khoản ap khác với số tiền là 500$ đã refun lại rồi nhưng mà nó vẫn hold và yêu cầu gọi điện cho nó nhưng mà tiếng anh trình còi nên chưa biết cách làm như thế nào...bạn có thể chỉ dùm cách không...Phone và thẻ visa là của mình..

Bạn ép nick của mình: cuocdoiphieubat77640 để tiện trao đổi

ai biết giúp giùm đi. tới ngày cash out mà cái AP vẫn còn bị hold nè trời. huhu
Tạm thời tạo 1 acc mới cash về đó tạm đi đã ông bạn

Make payments
Request Money
Close Account

How to contact us

Hours of operation

Hihi, lúc trước mình cũng bị hệt như thế. Mình gửi support cho admin của AP, nó đã gỡ cho mình đấy!

Up cái cho bạn nhanh gỡ đc nè, híc, xui thế :(

mình cũng bị 1 lần hok biết lí do. và vì acc hok có tiền nên cũng bỏ luôn :|

Hihi, lúc trước mình cũng bị hệt như thế. Mình gửi support cho admin của AP, nó đã gỡ cho mình đấy!

bạn làm thế nào vây?? acc mình cũng đang bị thế.

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

upupupupupppppppppppppppp

mình cũng bị như vậy nè..mong các bác giúp với...mình không nhận đựoc thư nào từ AP...mong chỉ cách support vầ nội dung support..

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

mình cũng bị như vậy nè..mong các bác giúp với...mình không nhận đựoc thư nào từ AP...mong chỉ cách support vầ nội dung support..

Help me............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,912
170,987
Latest member
gamesunwin
Back
Top Bottom