Ask lắm đt android cần kiếm cháo

Reactions
390
MR
0.000
Bác nào cho hỏi có trang nào dễ ăn không ? Lắm đt android quá mà ko biết làm gì , thằng adflex ko chơi được nó , ko fake device vậy mà nó cũng ban , trang nào tải app trên cùng 1 IP hoặc khác IP cũng được , ngại nhất khoản login bằng facebook phải verry phone nó mới chấp nhận , còn mấy app viet nam giới hạn ref thì chán lắm , mong các bác dúp

Bác nào cho hỏi có trang nào dễ ăn không ? Lắm đt android quá mà ko biết làm gì , thằng adflex ko chơi được nó , ko fake device vậy mà nó cũng ban , trang nào tải app trên cùng 1 IP hoặc khác IP cũng được , ngại nhất khoản login bằng facebook phải verry phone nó mới chấp nhận , còn mấy app viet nam giới hạn ref thì chán lắm , mong các bác dúp
ko có gì dễ ăn thế đâu, đến giả lập android mà còn phải đau đầu nữa huống chi là thiết bị thật.

Có đt thì kinh doanh mua bán đt có zi dau ma fai hỏi còn làm app hoặc net thì cần bluestacks la du r

Thiết nghĩ chủ thớt nên sell hết dàn điện thoại Android đó đi. Đầu tư 1 con laptop thật xịn để chạy Bluestacks cho thật ngọt. Kết hợp với tools và chịu khó nghiên cứu, sẽ tìm thấy ánh sáng thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week