Làm cách nào chuyển tiền cho tài khoản ngân hàng khác không lộ thông tin ?

moneyvipvip

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Do yêu cầu công việc nên mình cần chuyển tiền vào tài khoản ngân hàng cho nhiều người nhưng không được để lộ thông tin của mình. Ko biết có cách nào không. Mình tính làm cái thẻ ngân hàng có internet banking đứng tên người khác để chuyển tiền mà ko biết làm bằng cách nào.

Rất đơn giản : bác vào các site exchange rồi đổi $ tệ
chức năng cho phép bạn gửi $ cho người khác mà ko lộ thông tin bác đó

có điều : bác sẽ mất phí nhé , còn muốn free thì ko có đâu

Upvote 0
Chuyển qua Internet banking or thẻ qua thẻ thì lộ là cái chắc..
Đề xuất: 1. là mượn CMND ai đi làm một loạt các ngân hàng.
2. mún gửi tiền cho ai ở ngân hàng nào thì vác xác ra ngân hàng đó, viết deposit trực tiếp. Nhưng lúc điền thông tin người gửi, thì fake!

Upvote 0
Muốn ko lộ chắc chỉ có cách sell PM hay WMZ cho mấy site exchange chuyển thẳng vào tài khoản đó, nhưng dở là sẽ phải căn số tiền cho khớp và cũng ko chủ động được nội dung chuyển tiền.

Upvote 0
Tớ có cách khác, đó là dùng PM hoặc WMZ exchange trực tiếp vào thẻ của họ. Lúc đó nó sẽ hiện info của exchanger thay vì của cậu.
Ko bit cách này cậu xài được ko.

Upvote 0
Do yêu cầu công việc nên mình cần chuyển tiền vào tài khoản ngân hàng cho nhiều người nhưng không được để lộ thông tin của mình. Ko biết có cách nào không. Mình tính làm cái thẻ ngân hàng có internet banking đứng tên người khác để chuyển tiền mà ko biết làm bằng cách nào.

Làm cái gì mờ ám mà phải thế ? Mà không lộ thông tin là lộ vs ai hay lộ vs ngân hàng ? Nói chung là không thể, trừ khi làm giả cmnd =)) mà thế nào đi chăng nữa rồi cũng có ngày công an sờ gáy ! DỪNG LẠI TRƯỚC KHI QUÁ MUỘN !

Upvote 0
Ko có cách nào , nếu có cũng ko ai nói cho cậu biết đâu , vote ban !
Đẳng cấp của phũ là đây @@

Còn về vụ của thớt thì cũng có nhiều cách như các bro nói bên trên.... Nhưng mà theo em thì trừ phi bác là Mafia, còn không nếu CA muốn điều tra ra ngô ra khoai thì cách nào cũng ăn hành hết ^^

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week