lắm bích thế,thùng phá sảng mới chịu

Kiểm tra bằng phần mềm nào, công cụ nào, hay kiểm tra bằng chém gió đại pháp, có bao giờ cm được cái gì lập luận chặt chẽ đâu, chỉ chém gió bla bla thôi
ôi vãi , tự lộ cái gà ra hahahaha , tự bốc phốt mình luôn ah , hahahaha mắc cười quá

ôi vãi , tự lộ cái gà ra hahahaha , tự bốc phốt mình luôn ah , hahahaha mắc cười quá
Các bro thấy chưa, có dám nói kiểm tra sàn setup bằng phần mềm nào, công cụ nào đâu, nhai đi nhai lại cũng chỉ là những câu vô nghĩa.

Các bro thấy chưa, có dám nói kiểm tra sàn setup bằng phần mềm nào, công cụ nào đâu, nhai đi nhai lại cũng chỉ là những câu vô nghĩa.
t nói sự thật thôi , ko hiểu thì thôi , next nhé :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick:

t nói sự thật thôi , ko hiểu thì thôi , next nhé :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick: :popo_burn_joss_stick:
Đấy mọi người thấy chưa, bla bla tôi kiểm tra thấy sàn set up, hỏi kiểm tra bằng phần mềm nào, công cụ nào, có dám lên tiếng đâu, vì có đâu mà lên tiếng, chỉ nói đi nói lại các câu vô nghĩa.

Đấy mọi người thấy chưa, bla bla tôi kiểm tra thấy sàn set up, hỏi kiểm tra bằng phần mềm nào, công cụ nào, có dám lên tiếng đâu, vì có đâu mà lên tiếng, chỉ nói đi nói lại các câu vô nghĩa.
k hiểu đc thì thôi next , giải thích làm j , y như mấy thằng forex ấy , đa cấp cũng thế ,

k hiểu đc thì thôi next , giải thích làm j , y như mấy thằng forex ấy , đa cấp cũng thế ,
Thế tóm lại là kiểm tra sàn set up, bằng phần mềm nào, công cụ nào, phương pháp nào, lại đánh trống lảng nói chững câu vô nghĩa tiếp đi.

Ai hỏi em chơi poker bằng gì, em dùng PokerStar, hỏi dùng HUD gì, em xài Hand2note, hỏi xài phần mềm phân tích gì, em xài PokerSnowie.
Hỏi ai kia dùng phần mềm, công cụ gì để xem sàn set up, câu trả lời là bla bla bla bla và bla bla.
Mn đã hiểu ra chưa.

Mn thấy chưa, lặn mất tiêu rồi, dám nói dùng phần mềm, công cụ nào kiểm tra sàn set up đâu, có cm cũng mấy câu hoà vốn, chung chung, vô nghĩa.

Mn thấy chưa, lặn mất tiêu rồi, dám nói dùng phần mềm, công cụ nào kiểm tra sàn set up đâu, có cm cũng mấy câu hoà vốn, chung chung, vô nghĩa.
mình thấy idol dù nói rất khó nghe, toàn ném *** hội nghị =)) nhưng theo mình thì vẫn có 1 điểm tốt là nhờ những lời cảnh báo (không có căn cứ lololol) của idol mà newbie chưa đủ quyết tâm có thể rút lui không dấn thân vào 1 môn khó như poker (và những môn khác), còn những ai đã có quyết tâm theo đuổi thì dù ai nói gì họ cũng quyết tâm học hỏi, như vậy lại càng tốt cho họ :popo_smile:
lâu lâu thấy có hứng chia sẻ ít suy nghĩ cá nhân các bác đừng chê nhé :popo_smile:

mình thấy idol dù nói rất khó nghe, toàn ném *** hội nghị =)) nhưng theo mình thì vẫn có 1 điểm tốt là nhờ những lời cảnh báo (không có căn cứ lololol) của idol mà newbie chưa đủ quyết tâm có thể rút lui không dấn thân vào 1 môn khó như poker (và những môn khác), còn những ai đã có quyết tâm theo đuổi thì dù ai nói gì họ cũng quyết tâm học hỏi, như vậy lại càng tốt cho họ :popo_smile:
lâu lâu thấy có hứng chia sẻ ít suy nghĩ cá nhân các bác đừng chê nhé :popo_smile:
Về poker hay trading thì rất khó, trong dài hạn 2 năm trở lên 100 người chỉ 5 người lời ổn định, 95 người thua nhiều ít tới hoà vốn.
Ai tự tin, kiên nhẫn muốn theo thì theo, chứ môn này không dễ ăn.
Nói dễ ăn là lừa ngươi, hoặc chém gió như ông kia cũng không hay gì, nên cung cấp thông tin khách quan cho mn lựa chọn.

Về poker hay trading thì rất khó, trong dài hạn 2 năm trở lên 100 người chỉ 5 người lời ổn định, 95 người thua nhiều ít tới hoà vốn.
Ai tự tin, kiên nhẫn muốn theo thì theo, chứ môn này không dễ ăn.
Nói dễ ăn là lừa ngươi, hoặc chém gió như ông kia cũng không hay gì, nên cung cấp thông tin khách quan cho mn lựa chọn.
thấy giống giống rồi đó

Sai quá sai rồi cậu ạ. Pipidn là Idol của hàng nghìn, hàng chục nghìn fans trong forum này. Mà đối với fans thì Idol luôn đúng. Chưa bàn đến đúng sai, cậu nghĩ sao lại đi tranh luận với Idol, tuổi gì?

thấy giống giống rồi đó
Thế tóm lại là dùng phần mềm nào, công cụ nào, phương pháp nào để xem sàn set up, trả lời 1 câu cho nó vuông, không trả lời được thì té đi, quanh đi quẩn lại cũng lèo nhèo mấy câu vô nghĩa.

Thế tóm lại là dùng phần mềm nào, công cụ nào, phương pháp nào để xem sàn set up, trả lời 1 câu cho nó vuông, không trả lời được thì té đi, quanh đi quẩn lại cũng lèo nhèo mấy câu vô nghĩa.
phần mền j , ông đúng là trẻ trâu , gà mờ , nói làm j mệt , thằng con nít

Mình thắc mắc là pipi bao nhiêu tuổi rồi ?

Vì lúc nào cũng nói là cái này gian lận ,cái kia setup ,lừa đảo ,lùa gà ... Chứng tỏ pipi trải qua hết rồi ,như vậy thì có 02 khả năng : 01/hiểu biết uyên thâm lắm ,02/méo biết gì luôn và luôn nghi ngờ , sợ hãi ,đã bị gạt rất nhiều (chứng tỏ trình không cao ) và tỏ ra nguy hiểm ?

Đọc các cmt của pipi thì mình đoán số 02 =))

Mình giàu nó bảo mình lừa đảo đa cấp, mình chứng minh kết quả thì nó bảo bạn im mẹ đi trẻ trâu :)) có bác này forum mình thấy xôm hẳn lên nhỉ

Mình thắc mắc là pipi bao nhiêu tuổi rồi ?

Vì lúc nào cũng nói là cái này gian lận ,cái kia setup ,lừa đảo ,lùa gà ... Chứng tỏ pipi trải qua hết rồi ,như vậy thì có 02 khả năng : 01/hiểu biết uyên thâm lắm ,02/méo biết gì luôn và luôn nghi ngờ , sợ hãi ,đã bị gạt rất nhiều (chứng tỏ trình không cao ) và tỏ ra nguy hiểm ?

Đọc các cmt của pipi thì mình đoán số 02 =))
Chuẩn luôn, méo biết gì luôn và luôn nghi ngờ , sợ hãi , đã bị gạt rất nhiều(chứng tỏ trình không cao ) và tỏ ra nguy hiểm?
Em ngoại trừ một hai lần mua hàng lặt vặt online bị ship hàng không giống hình cũng đem trả lại, chứ chưa bao giờ ai lừa em được, vì mình có kiến thức, suy nghĩ kỹ càng, suy xét về bản chất của sự việc trên góc độ toán học, logic với poker trading, suy xét về góc độ dòng tiền khi đầu tư, kiềm chế lòng tham, thì không ai lừa mình được cả.

Last edited:
Mới sáng nay em có 1 ván QQ preflop em open-raise, nó 3-bet, em 4-bet, nó 5-bet, em all-in, nó call, mở bài thì em QQ nó AKo, tỉ lệ thắng em 55% nó 45%, phần mềm PokerStars tự tính và hiển thị khi all-in bros nào chơi PS thì biết.

Em resume, nó thì cash out, kết quả mở bài ra em thắng, nó rút được 45% pot từ đầu, em ăn 100% pot sau khi mở flop, kết quả vậy thì sàn PS lỗ hết 45% pot ván này, nếu sàn set-up thì nó sẽ cho thằng cash-out ăn để lời 55% pot chứ không cho em ăn để lỗ 55% pot được.

Các bros không tin cứ để ý các cú all-in, 1 bên cash-out 1 bên resume xem sẽ có lúc sàn lời lúc sàn lỗ, mặc dù chỉ là số lượng ít, nhưng cũng phần nào nói lên là chia bài true-random, cái này kiểm chứng thực tế được chứ không phải nhận định chủ quan.

Em không quay màn hình ván đấu lại được, nhưng các bros chơi PS cứ chú ý các ván all-in có resume có cash-out như em nói sẽ thấy nhiều ván sàn lỗ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom