Lại Zeek :(

vicgiap

Hero
Reactions
2,317
MR
3.087
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Một thắc mắc về zeek nữa, ae nào biết xin chỉ giáo, ai không biết ghé qua đá topic lên dùm ngeng!
Tình hình là zeek của mình đã trả phí tháng rồi,trả bằng số tiền trong acc, ngày 11 này là đến ngày trả phí qua AP, nhưng 2 ngày nay đều nhận được email thông báo khoản phí phải trả cho zeek...trong khi tk AP k có $ nào
không biết zeek xử lý thế nào nữa....và mình phải làm sao? ae cho ý kiến nhé
Thanks All.

Last edited by a moderator:
ko có tiền gia hạn thì nó cho cậu xuống free thế thôi :D

Upvote 0
không có thì về free thôi mà ko sao đâu :D

Upvote 0
vip vẫn còn nhưng post ads ko được lãi thì phải :)

Upvote 0
Một thắc mắc về zeek nữa, ae nào biết xin chỉ giáo, ai không biết ghé qua đá topic lên dùm ngeng!
Tình hình là zeek của mình đã trả phí tháng rồi,trả bằng số tiền trong acc, ngày 11 này là đến ngày trả phí qua AP, nhưng 2 ngày nay đều nhận được email thông báo khoản phí phải trả cho zeek...trong khi tk AP k có $ nào
không biết zeek xử lý thế nào nữa....và mình phải làm sao? ae cho ý kiến nhé
Thanks All.
Nếu bạn đã trả cho zeek = avail balance thì không sao cả.
Cái email thông báo là từ ALERTPAY nó báo cho bạn biết là bạn có khoản gia hạn trả tiền thế thôi, chứ không phải zeek thông báo . Bạn cần vào AP xem mục trả tiền 10$ lần đầu cho zeek và cancel cái đó đi là hết !!!!

Upvote 0
không có thì về free thôi mà ko sao đâu :D
cậu nghi sao vậy, 1 ngày chia lãi đc trung bình 6$ cơ mà, về free là tiêu mình à

---------- Post added at 03:26 PM ---------- Previous post was at 03:26 PM ----------

vip vẫn còn nhưng post ads ko được lãi thì phải :)
không đc chia lãi cũng như k rồi :(

---------- Post added at 03:30 PM ---------- Previous post was at 03:26 PM ----------

Nếu bạn đã trả cho zeek = avail balance thì không sao cả.
Cái email thông báo là từ ALERTPAY nó báo cho bạn biết là bạn có khoản gia hạn trả tiền thế thôi, chứ không phải zeek thông báo . Bạn cần vào AP xem mục trả tiền 10$ lần đầu cho zeek và cancel cái đó đi là hết !!!!
nếu như bạn nói thì yên tâm quá, trả= avail balance rồi....nhận đc email thông báo của AP mấy ngày nay lên hơi sợ :D

Upvote 0
Cancel là hết chứ sợ sệt gì pa !!!!!!!!!!
cancel email AP trong acc zeek hả cậu...

---------- Post added at 03:41 PM ---------- Previous post was at 03:40 PM ----------

Không có tiền thì lo gì mất =)),Đóng rồi mà nó cho xuống free thì chửi vào mặt tụi nó
vua zeek đây, đợi mãi bjo mới xuất hiên à...cũng lo thót cả trym ấy chứ :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back