New Lại nuôi gà tiếp các bác ợ

Kiếm được thì rút luôn, nói chung là chơi mấu site này thì phải kiên trì các bác ơi, ko đầu tư, ko phải ngồi máy nhiều thì như thế là ok rôi, e ko có thời gian ngồi máy tính vì có con nhỏ, nên e chọn mấy site nay chơi thôi, hay hay thì giới thiệu cho các bác ợ
thêm nữa là site mà chết thì có site khác, thế nên làm được nhiêu thì rút thôi
10 phút thu hoạch 1 lần phải không thớt, có thủ thuật chơi không, tí mình làm cái macro thu hoạch trứng tự động cho ae

Kiếm được thì rút luôn, nói chung là chơi mấu site này thì phải kiên trì các bác ơi, ko đầu tư, ko phải ngồi máy nhiều thì như thế là ok rôi, e ko có thời gian ngồi máy tính vì có con nhỏ, nên e chọn mấy site nay chơi thôi, hay hay thì giới thiệu cho các bác ợ
có con nhỏ thì lo chăm sóc con cái thôi ợ. cái này đc bn đâu:(

10 phút thu hoạch 1 lần phải không thớt, có thủ thuật chơi không, tí mình làm cái macro thu hoạch trứng tự động cho ae
10 phút rút 1 lần, e cũg mới chơi mấy site này, nên chưa có nhiều kinh nghiệm lắm, cứ thu hoạch lấy tiền mua thêm gà thui bác ợ

bác toàn chiến site nga ko.

tặng các bác cấi poorf, trang này ko cần Dep vẫn rút tiền đều đều các bác ợ

lại site Nga nữa, tình hình này RUB lên là cái chắc!!!

bạn ơi cho mình hỏi là cùng 1 ip thì chơi dc n acc k ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week