Lại đứt cáp quang :))

Status
Not open for further replies.
Reactions
266
MR
0.000
Nghe nói sửa xong rồi mà !! đang gõ ầm ầm đây nè !! nó đứt là do tàu biển đánh cá đấy ! Đối đầu với cái mỏ neo của tàu , cáp quang cũng chỉ như sợi chỉ !
xong nhanh vậy. đợt trước sửa lâu mà. sợi cáp to vãi thế mà cũng đứt

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
mạng thì rớt lên rớt xuống mà công ty báo nhân viên lấy tiền đúng ngày lắm =='',bữa đang ngồi chằm hăm vào cái máy tính có thím đứng phía sau lù lù khều khều quay lại thấy chị ấy cười nham nhở mà muốn rớt tim ra ngoài,hỏi sao mạng cứ rớt hoài,chị ấy bảo chị có biết đâu,em nộp tiền nào :oops:

mạng thì rớt lên rớt xuống mà công ty báo nhân viên lấy tiền đúng ngày lắm =='',bữa đang ngồi chằm hăm vào cái máy tính có thím đứng phía sau lù lù khều khều quay lại thấy chị ấy cười nham nhở mà muốn rớt tim ra ngoài,hỏi sao mạng cứ rớt hoài,chị ấy bảo chị có biết đâu,em nộp tiền nào :oops:

LOL! không đóng tiền đúng hạn thì cắt, mạng đứt thì tiền vẫn thu :D

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
Chat with me via Skype
VCB nó đặt máy chủ ở đâu mà cả ngày như shit.
1. Load k dc mã otp.
2. Load dc mã otp thì k ra trang cuối.
3. Ra trang cuối gõ mã otp thì báo là "sai mã" hoặc "hết hạn"
Level càng cao càng ức chế

m
Đang xem youtube ầm ầm. Xem lại ăn ở thế nào :D
mình nghĩ k phải riêng mình mình ko xem dc, bảo đảm 99% trên này ko xem dc và có thể những ai đang ở topic này đều ko xem đc có mỗi bạn xem đc nên cần xem xét lại có chém hay ko @@

m

mình nghĩ k phải riêng mình mình ko xem dc, bảo đảm 99% trên này ko xem dc và có thể những ai đang ở topic này đều ko xem đc có mỗi bạn xem đc nên cần xem xét lại có chém hay ko @@
tớ nghĩ là cậu này chém gió. không khéo nhà cầu này dùng liên kết với vệ tinh toàn cầu nên ms xem vèo vèo vậy đó

m
_Mình coi youtube ở mức hd 720p gói FTTH-ECO của viettel bình thường nhé ! Nhưng 1080p thì có đoạn xem phải chờ nó load !! Về Game online sever East Asian ping 133 bình thường ping 42~33 ( lần đứt cáp trước ping 200 lum @@ ) ; sever West US ping 217 bình thường ping 19x~203 ( lần đứt cáp trước ping 500 !! ko chơi đc gì lum ) ( game Titanfall ) .H để xem bạn rivenkan sài mạng gì đã :D .Chắc chắn là Viettel !!

rivenkan

Senior
Verified
Reactions
257
MR
0.305
$1,000.00
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
m

tớ nghĩ là cậu này chém gió. không khéo nhà cầu này dùng liên kết với vệ tinh toàn cầu nên ms xem vèo vèo vậy đó

Chẳng lẽ lại quay clip up lên :confused:

kimdai

Verified
Reactions
172
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
em xài 3G của Vietnamoble lướt phà ph
còn mạng FPT 6M load google.com còn ko nổi

Status
Not open for further replies.