SCAM Lại cheat site: nhoxshockcut3_9x. vn.offers, anh em admin chú ý

khổ thân con off mới sáng suất hiện thì các anh ý vả cho chiều mất luôn
tự đào tạo mem offline thôi thớt :binhsua166:

Anh em chú ý, hai thằng này nhoxshockcut3_9x, vn.offers, khả năng chỉ là một thằng, chuyên môn cheat site. Làm ăn tử tế thì *** làm, toàn thích làm *** cơ. Site paid daily, minpay out 5$, một ngày làm 40 $ thì *** nộp, đợi cheat 2 ngày ăn 80$ rồi nộp cho nhiều. Bảo teaview để kiểm tra thì bảo offer đia, offer sáng mới hiện. Đm hôm nay vào check lại net - sạch $. Anh em chú ý
Nếu cậu đã thanh toán với họ 1 lần rồi thì cậu có thể cho tớ, họ và tên của bọn này cho tớ được không ?

day em cheat voi ;)) em cheat site em ;))

Nói chúng chỉ nói ở đây thì chưa chứng tỏ đc điều gì, dù gì nếu thật là như vậy thì xin chia buồn cùng bạn :)

Mọi người có thể pub name và 1 phần của tk ngân hàng để mọi người tránh mà không làm lộ thông tin cá nhân của người ta. Tớ mới tuyển ref mà đã dính vài cheat link rồi. Giờ phải làm chặt chẽ hơn mới được.
:)

hạn chế cheat link => hợp tác với 1 sub uy tín , khi tuyển 1 group..nên hỏi rõ group bao nhiêu người..sau đó cho làm 1 ngày xem sao..lên net kiểm tra..nếu ok thì hợp tác..ngày nào cũng phải theo dõi..hoặc tuyển mem pay tháng..hoặc đào tạo mem offline..hoặc đóng hết solo..nhiều cách mà..tuyển online ko tìm hiểu kỹ...bị cheat link thì than trời...có mở site thì có người làm..cheatlink hay không là quyền người ta..mình chỉ được khuyên..chứ làm sao cấm người ta được..mong anh em muốn làm ăn chân chính thì đừng để những topic này làm ảnh hưởng tinh thần mọi người..đó là lý do vì sao network ngày càng khắt khe hơn trong việc check acc VN...

hạn chế cheat link => hợp tác với 1 sub uy tín , khi tuyển 1 group..nên hỏi rõ group bao nhiêu người..sau đó cho làm 1 ngày xem sao..lên net kiểm tra..nếu ok thì hợp tác..ngày nào cũng phải theo dõi..hoặc tuyển mem pay tháng..hoặc đào tạo mem offline..hoặc đóng hết solo..nhiều cách mà..tuyển online ko tìm hiểu kỹ...bị cheat link thì than trời...có mở site thì có người làm..cheatlink hay không là quyền người ta..mình chỉ được khuyên..chứ làm sao cấm người ta được..mong anh em muốn làm ăn chân chính thì đừng để những topic này làm ảnh hưởng tinh thần mọi người..đó là lý do vì sao network ngày càng khắt khe hơn trong việc check acc VN...
Hic...1 ngày thì cũng tùy net thôi bác ơi! Có net cuối tháng nó trừ thì vỡ mặt luôn. Chung quy lại mấy con Download bọn nó chủ yếu cheat link.

Giờ chỉ nên solo thôi ko tin nổi ai hết, pay daily có 1 đứa cheat link là ngồi khóc :binhsua85:
Nếu nó pro thế thì tội gì làm cho mình làm cho nó ăn 100% ko ngon sao ^^

cứ cheat thế này offer vn sớm muộn cũng tự bỏ ae chúng ta mất thôi.................tẩy chay cheat link đi mọi người..........mình cũng đang tuyển ít mem chiến vài net mà lo quá

Nhiều network nó cho cheat thì đừng làm quá. Cheatlink là network 100% ko được ăn, rất ảnh hưởng đến họ nên họ sẽ xử các admin rất mạnh. Member thích ăn cheatlink thì đất làm ăn không được mấy bữa đâu.

Last edited by a moderator:
Theo như chủ thớt nói mem chưa chắc lead nhé . NÓ cheat thì đả nộp 40$ ăn ngay rồi ko chờ đến 80$ đâu . mà offer lead 100% là chuyện rất bình thường . Chỉ trách thằng admin ngu để cho con offer lead tận 100% .
mem sai hay admin sai đây ?

Theo như chủ thớt nói mem chưa chắc lead nhé . NÓ cheat thì đả nộp 40$ ăn ngay rồi ko chờ đến 80$ đâu . mà offer lead 100% là chuyện rất bình thường . Chỉ trách thằng admin ngu để cho con offer lead tận 100% .
mem sai hay admin sai đây ?
Bác này nói đúng, tớ cũng tự solo lâu rồi, chuyện off lead 100% là bình thường, kể cả submit và download. Nếu admin cẩn thận hơn, check hàng ngày, theo dõi time con off đó lead hoặc vào net theo dõi. Mà ko phải con off đó lead đều trong 1 day nhá. Hầu hết theo giờ.

haiz tình hình làm ăn khó khăn này mà cứ gặp phải mấy ông như này thì chắc chết hết quá :binhsua140:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,401
172,489
Latest member
giabao7296

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom