Help Lại ăn hành với em Clash of King

MynameUS

Senior
Reactions
258
MR
0.227
Insuree Balance
0
Tình hình là mới nhận mail của net hỏi traffic screen short, mình mới chạy thử lại em này với RRS 20%, thế nhưng vẫn ăn hành. Cao nhân nào giúp bóc hành dùm với nèo......

Con này khó đỡ rồi bác.

cái đệt mình cũng đang chạy nó tuần này hơn 300 vãi, hix

Tình hình là mới nhận mail của net hỏi traffic screen short, mình mới chạy thử lại em này với RRS 20%, thế nhưng vẫn ăn hành. Cao nhân nào giúp bóc hành dùm với nèo......
Mình cũng bị như bạn rồi, đen quá CR con này của mình có 7%...vậy mà bị sờ gáy rồi
Có cao nhân nào xin chỉ giúp tụi em với ạ.:(

mình đang tính ko reply lại nó, vì có lẽ nó gửi mail hàng loạt, ko phải AM trao đổi riêng, nó chỉ dọa ko pay con đó thôi, mà con đó chiếm tỉ lệ rất nhỏ.... Không biết có ổn không??? Các bác góp ý với

may quá ko sờ đến nó . cũng làm con đấy nhưng mà là ios RRS = 0 ko biết sao ko

Mấy net Banner hay bị cái vụ này nhỉ . Mình làm wall android ko thấy nó hỏi dù RR trước giờ = 0 @@

LH ak :v

con này là tỉ lệ đăng ký. ko có rrs đâu
vẫn yêu cầu RRS, và tỉ lệ đăng ký nữa. có điều nó không mang lại lợi nhuận cho thằng ads nên nó sút mông các cao thủ đây mà @@ mình không làm con đó cũng nhận được hàng loạt mail từ hàng loạt net :D đủ hiểu là traffic cheat quá nhiều rồi

mất thánh cho hỏi con đó bao tiền mà sôi nổi thế???

mất thánh cho hỏi con đó bao tiền mà sôi nổi thế???
hỏi giá con off chắc là bạn chưa chơi off bao giờ hả :D tùy net, tùy traffic, v.v... có thể 0.1$ cũng có mà 2.1$ cũng có nữa =))

hỏi giá con off chắc là bạn chưa chơi off bao giờ hả :D tùy net, tùy traffic, v.v... có thể 0.1$ cũng có mà 2.1$ cũng có nữa =))
Chưa chơi off nhưng cũng muốn chơi nhưng chưa có sư phụ đành tự mày mò cũng tốn kha khá là thời gian!:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom