Help kỷ niệm đầu tiên với *** nek

Status
Not open for further replies.

bvkid

Senior
Reactions
61
MR
0.001
khởi đầu với 2 $ rùi lúc tối vừa rút 10.98 ....
hehe thử chơi cái... các bác thấy e có duyên với *** biếc này k?

:)) ăn thua gì, mình đánh từ $100 lên $400 trong vòng một tháng, rồi chỉ trong một ngày mất sạch và mất thêm $200 nữa...đợi khi nào thấy quan tài đi cậu, lúc đó kỉ niệm nó lớn hơn nhiều :))

Rồi ngày mai sẽ trở về con số 0 nhá..Lòng tham vô đáy mà.:D>.chơi rồi ko dừng lại được đâu.

Và rồi sẽ trả lại cho thằng POB

Trả gấp nhiều lần hơn ấy :)) trải nhiều rồi sẽ thấy ăn tiền của nó cũng chả vui vẻ gì, rồi có lúc sẽ lại trả lại nó thôi, quan trọng là chung cuộc có dư được xu nào ăn sáng không thôi :((

ko cờ bạc ko cá độ! mấy thứ ấy khó giàu lắm :(

View attachment 24016
khởi đầu với 2 $ rùi lúc tối vừa rút 10.98 ....
hehe thử chơi cái... các bác thấy e có duyên với *** biếc này k?
có cần xem proof khởi đầu 4 hay 5$ ý lên 66$ không :|
và rồi giờ thì bỏ hẳn *** :))

Con sợ *** lắm rùi, cờ bạc vẫn mãi là cờ bạc. K thể giàu lên nỗi có khi sạt nghiệp đi nhảy cầu hay treo cỗ cũng k chừng!

Con sợ *** lắm rùi, cờ bạc vẫn mãi là cờ bạc. K thể giàu lên nỗi có khi sạt nghiệp đi nhảy cầu hay treo cỗ cũng k chừng!
thấy mất nhiều hơn là được :))
ai không tin cứ thử làm cái list win and lose xem tính tổng trong vòng 6 tháng xem sao,1 tháng chưa nói lên điều gì

có 1 điều là ai mới vào chơi *** cũng điều ăn.
Và sau này trả lại gấp nhiều lần.
Ai từ bỏ đc thì nên từ br. Còn tui thì bỏ ko đc :(

Thua nhiều từ đó rút ra cách để thắng thôi, mỗi người một cách nhưng đau tim lắm...nên mua thuốc trợ tim uống khi chơi nhé

mình đã và đang chơi ***, ăn lên cũng khá nhiều, nhưng máu lên thì thua cũng kha khá. Bây giờ lâu lâu dep 5$ vào với mục đích là giải trí thôi!

Em thì từ $0.14 lên $500 nè các bác ah.
Sau đó đi đứt trong một ngày CN đen tối, và kết quả thêm $200 e dep. thêm máu me gỡ cũng ra đi theo nó.
Giờ đây rút ra 1 kết luận: Máu me không bao giờ đem lại kết quả tốt. Hehe............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week