Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

híc. làm 1 acc bị baned rùi. thanks bạn nha. kolo ko quen. rai có vẻ dễ hơn nhiều
trc mình cũng bị ban ngu ở code này, xài soft 2 khung thì nó k có khung yêu cầu code gõ kiểu nào, qua 1 khung thì nó hiện dk ra rùi làm đúng, từ 15 id còn 5 id cũng tạm sống

Bên đây thấy nhộn nhịp quá, chắc qua bên kolo chơi :D:D:D

có ai hay bị "ERROR for site owner: Invalid domain for site key" như mình không nhỉ?
skip nhiều có bị kolo ban không ta? :rolleyes:

có ai bị vậy k?

nó đó
ERROR for site owner: Invalid domain for site key
nãy giờ bị liên tục, refresh nhiều có ăn thua không? chứ mình chỉ skip thôi mới ra cái mới được :rolleyes:
mình thì k skip, mà lâu lâu đơ thì task manager, mà chưa kể k có capt chữ nữa

mình thì k skip, mà lâu lâu đơ thì task manager, mà chưa kể k có capt chữ nữa
Kéo lại tấm hình của chị ở trang 346, muốn có Image captcha thì pri của cưng phải trên 100. Còn nếu nhỏ hơn số này thì dù treo id 30 phút hay 300 phút cũng ko có cái capt chữ nào đâu.

Kéo lại tấm hình của chị ở trang 346, muốn có Image captcha thì pri của cưng phải trên 100. Còn nếu nhỏ hơn số này thì dù treo id 30 phút hay 300 phút cũng ko có cái capt chữ nào đâu.
vậy của mình mới 37 hả :3

em là newbie
ace cho e hỏi là rate từ advcash sang vnd thường là khoảng bao nhiêu ạ, em mới đổi đc 1advcash=20.6k vnd là cao hay thấp ạ

em là newbie
ace cho e hỏi là rate từ advcash sang vnd thường là khoảng bao nhiêu ạ, em mới đổi đc 1advcash=20.6k vnd là cao hay thấp ạ
Bạn vào box exchange rồi tìm AdvCash ấy, nó sẽ ra người mua, thường thì 21,5, có một số trang auto mình đã thử thấy cũng nhanh, rate 21,5, mình chịu phí VCB 3k3

Bạn vào box exchange rồi tìm AdvCash ấy, nó sẽ ra người mua, thường thì 21,5, có một số trang auto mình đã thử thấy cũng nhanh, rate 21,5, mình chịu phí VCB 3k3
vì chưa làm cái này bh nên e mới thử exchange trực tiếp từ advcash sang vnd bên trang http://tiendientu.exchange/
thấy rate là 20,6 nên cũng k rõ lắm,mà ck vào bidv còn mất 11k nữa :(

bạn exchange ở trang nào vậy chỉ mình với ,thanks

sao mình làm trên web hay soft đều vậy , log vào mỗi id load 1 code xong đợi mãi ko ra nữa , bữa giờ ko hết
đây : load đc có vài code , đợi 5' chả ra nữa

Cưng muốn bị 'ăn đòn' ko @xkiraqn. Hãy xem "image pri" của cưng là bao nhiêu, nếu nhỏ hơn 100 thì đừng ca thán mà hãy cố gắng để 'cày cuốc' cho nó lên trên 100 :D Đây là "luật mới" và là luật bắt buộc để bảo vệ những người có level cao hơn. Còn ko thì phải dùng bản trả phí để làm RC. Chỉ có RC mới có thể boot pri lên cho những level thấp hơn 5.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom