• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

quánh dấu để dùng thử

làm ntn để có thể load đc captcha vậy mn:eek:
làm bằng soft chính chủ, vào web kolo đăng nhập rồi down về cài, mở lên đăng nhập soft và chờ :rolleyes:

Sáng giờ, KB load rất nhanh và đã tăng rate lên 1.1$/k

Sáng giờ, KB load rất nhanh và đã tăng rate lên 1.1$/k
chị ơi cho em hỏi ,mấy acc của e giờ mới level 2, bình thường làm gần như ko có code để gõ ,chị có biết giờ nào nhiều code ra ko ạ

chị ơi cho em hỏi ,mấy acc của e giờ mới level 2, bình thường làm gần như ko có code để gõ ,chị có biết giờ nào nhiều code ra ko ạ
New rules của kb bây giờ chị chả hiểu sao. Những level dưới 5 chị treo thử thì có khi cả ngày chỉ vài chục tới vài trăm RC. Còn id của chị là level 6 và 8 chị thấy nó load 24/24 và lóa rất nhanh, 4id mà bấm tối ngày sáng đêm, ko có bị 1 phút nào 'chờ đợi' cả.

New rules của kb bây giờ chị chả hiểu sao. Những level dưới 5 chị treo thử thì có khi cả ngày chỉ vài chục tới vài trăm RC. Còn id của chị là level 6 và 8 chị thấy nó load 24/24 và lóa rất nhanh, 4id mà bấm tối ngày sáng đêm, ko có bị 1 phút nào 'chờ đợi' cả.
e mới login thì chờ khoảng 5p rồi ra ấn k kịp, 10p làm đc cái 120 cái :(. cả acc lvl0, 1, 2 đều ra ngon cả, có mấy hôm trc thì k có :)

cho mình hỏi là code nga kolo nhập như thế nào vậy, vì mình thấy giờ bỏ qua cái đó nó cũng trừ cái điểm ưu tiên load code

cho mình hỏi là code nga kolo nhập như thế nào vậy, vì mình thấy giờ bỏ qua cái đó nó cũng trừ cái điểm ưu tiên load code
Mình chả nhập capt bt bao giờ, toàn làm RC thôi, rate cao mà nhàn, không sợ time out, không sợ bị sai

Trung bình 1h các bác làm recaptcha bấm đc bao nhiêu hình vậy? Mình được 400 hình/h, cảm thấy đỡ mệt hơn so với gõ chữ nhưng số tiền kiếm được trong 1h thì ko bằng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom