Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mấy bạn nào chưa veri được ok pay thì qua advancash thử nhé. Mình vừa ẽ

rút qua advancash đi bạn.
tài khoản k veri có giới hạn số tiền rút hay gửi không vậy bác ?

Bữa nói rút trực tiếp từ Okpay về VN và lãnh bằng USD. Hôm nay chị test và lãnh xong, báo lại cho tụi cưng được biết.

50.95$ OKpay = Thực lãnh 50$ (ra ngân hàng đã chọn trong danh sách để lãnh, vì nhà chị cách ngân hàng có 100m).

51.5$ OKpay = Thực lãnh 50$ (ra bất kỳ chi nhánh nào cũng được của HDbank, Sacombank, OCbank, HSBank, Mbank).

P/s: Sau khi Okpay đổi Owner thì có thể rút 10$, thậm chí 5$, chỉ có cái cực thân đi ra nhà bank lãnh thôi, và sau khi chuyển 15 phút thì nhà bank sẽ alo cho bạn ra lãnh.

Last edited:
Bữa nói rút trực tiếp từ Okpay về VN và lãnh bằng USD. Hôm nay chị test và lãnh xong, báo lại cho tụi cưng được biết.

50.95$ OKpay = Thực lãnh 50$ (ra ngân hàng đã chọn trong danh sách để lãnh, vì nhà chị cách ngân hàng có 100m).

51.5$ OKpay = Thực lãnh 50$ (ra bất kỳ chi nhánh nào cũng được của HDbank, Sacombank, OCbank, HSBank, Mbank).

P/s: Sau khi Okpay đổi Owner thì có thể rút 10$, thậm chí 5$, chỉ có cái cực thân đi ra nhà bank lãnh thôi, và sau khi chuyển 15 phút thì nhà bank sẽ alo cho bạn ra lãnh.

Ôi, thích thế! Phí chuyển về VN còn ít hơn mình chuyển qua Bitcon lận, đang chờ OKpay verified đây! :rolleyes:

Bạn cho mình hỏi chút với:
1. Mình chỉ có tài khoản của VCB và Techcombank thì có thuộc 2 trường hợp trên ko?
2. Mình ko có tk Sacombank thì có được lãnh ko hay bắt buộc phải mở tk của Sacombank?

Cảm ơn bạn trước. Nhìn $ mà thích quá. :rolleyes:

Ôi, thích thế! Phí chuyển về VN còn ít hơn mình chuyển qua Bitcon lận, đang chờ OKpay verified đây! :rolleyes:

Bạn cho mình hỏi chút với:
1. Mình chỉ có tài khoản của VCB và Techcombank thì có thuộc 2 trường hợp trên ko?
2. Mình ko có tk Sacombank thì có được lãnh ko hay bắt buộc phải mở tk của Sacombank?

Cảm ơn bạn trước. Nhìn $ mà thích quá. :rolleyes:

Cái này là cầm cmnd ra ngân hàng lãnh tiền mặt theo dạng "kiều hối quốc tế" nên có tk or ko có tk không có quan trọng. Quan trọng là bạn ở gần cái nhà bank nào mà thôi (vì ở xa đi lãnh mất công hoặc tốn thêm mớ phí cho việc giao tận nhà.

Để chịu phí thấp nhất, và phải đi tới ngân hàng để lấy, nếu xài eur thì bạn sẽ chỉ lãnh bằng eur và sẽ nhận qua HDbank, Sacombank. Còn nếu xài usd thì bạn sẽ chỉ lãnh bằng usd và sẽ nhận qua OCBank.

Còn chịu phí từ 2% trở lên thì bạn có thể đi lấy tại bất kỳ chi nhánh nào của những ngân hàng đó hoặc là họ sẽ giao tiền tận nhà.

Cái này là cầm cmnd ra ngân hàng lãnh tiền mặt theo dạng "kiều hối quốc tế" nên có tk or ko có tk không có quan trọng. Quan trọng là bạn ở gần cái nhà bank nào mà thôi (vì ở xa đi lãnh mất công hoặc tốn thêm mớ phí cho việc giao tận nhà.

Để chịu phí thấp nhất, và phải đi tới ngân hàng để lấy, nếu xài eur thì bạn sẽ chỉ lãnh bằng eur và sẽ nhận qua HDbank, Sacombank. Còn nếu xài usd thì bạn sẽ chỉ lãnh bằng usd và sẽ nhận qua OCBank.

Còn chịu phí từ 2% trở lên thì bạn có thể đi lấy tại bất kỳ chi nhánh nào của những ngân hàng đó hoặc là họ sẽ giao tiền tận nhà.

Nhà gần HDbank với Sacombank mà chỉ lãnh eur thì tiếc quá nhỉ? À, mới search thử thì 1 euro ~ 26k tại ngân hàng, hay là mình nhận euro nhỉ? :D

Mới tìm thử OCBank là cái ngân hàng nào thì thấy có cái chi nhánh cũng ko xa, may quá. :)

Đang kẹt ít $ trong btc-e chưa rút được, fee chuyển thì ngang ngửa chuyển tiền về VN. Đợi veri OKpay xong rồi làm thử như bạn myhuyen, nếu ổn thì mình chuyển thẳng về VN luôn. Hóng quá! :rolleyes:

Cảm ơn bạn myhuyen đã nhiệt tình giải thích.

Làm toán kiểu này là chết rồi :D OKpay xài mặc nhiên là USD, mà đổi từ USD ra EUR để lãnh thì đã mất 1 mớ 'bộn' rồi, rồi còn quy EUR ra VNĐ thì đổi bà nó từ OKpay to PM lấy tiền VNĐ cho nó lẹ chỉ trong nháy mắt.

P/s: Ủa mà BTCe nó "tịt ngòi chiến sỹ" rồi mà, còn kẹt hay không nữa sao? :D

Làm toán kiểu này là chết rồi :D OKpay xài mặc nhiên là USD, mà đổi từ USD ra EUR để lãnh thì đã mất 1 mớ 'bộn' rồi, rồi còn quy EUR ra VNĐ thì đổi bà nó từ OKpay to PM lấy tiền VNĐ cho nó lẹ chỉ trong nháy mắt.

ocbank là oceanbank đó hả chị?

Vậy cái EUR trong OKpay muốn đổi sang phải tốn phí hả bạn? Mình tưởng free chớ! :confused: Đợt trước có mấy $ trong OKpay đi đổi sang VND mà trầy trật gần chết, cũng ít sử dụng nên dẹp luôn, giờ thì dùng đến nó, mong là nó ổn.

BTCe: thấy bảo đợi 5-10 ngày nữa xem sao mà giờ bạn nói thế này thì mình biết cào mặt ăn vạ ai bi giờ??? Mấy chục $ ấy chứ! :mad:

bạn @myhuyen nói cầm CMND ra lãnh là được mà? Là sao? Đừng làm tui rối chứ! :confused:
đấy là rút từ okpay.còn tỉnh mình không có ngân hàng đó nên rút thẳng từ kolo về visa

mấy bạn nào chưa veri được ok pay thì qua advancash thử nhé. Mình vừa ẽ

rút qua advancash đi bạn.
ex sang PM hả bác?trang nào đấy

chị verify mất bao lâu. Em cả tuần nó có nhắn tin update thêm mà e hoàn thành rồi đến giờ vẫn không một lời đáp . Lỡ chuyển vào đó rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom