Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

kolo không reset bonus phải không các bác? em đánh hơn 1 tháng rồi dù là tính ngày cũng hơn 30 ngày rùi mà vẫn không thấy reset:)

Bạn ghi vỉ R vào no chuyển thôi....Chuyển về ví R rồi đổi ra Z
tỉ lệ thế nào thế bác? mình thấ ghi 1 wmz = 66 xxx wmr. vậy mình rút 1 $ wmr, thì kolo chuye63n về cho mình bao nhiêu wmr? nếu chuye63n về 1 wmr thì chuyển wmz thì lỗ mất...

tỉ lệ thế nào thế bác? mình thấ ghi 1 wmz = 66 xxx wmr. vậy mình rút 1 $ wmr, thì kolo chuye63n về cho mình bao nhiêu wmr? nếu chuye63n về 1 wmr thì chuyển wmz thì lỗ mất...
Nó quy ra bằng với số Z llôn nha bạn.... Mình vừa chuyển xong.... Nếu bạn chuyển 1$ thì bạn sẽ nhận 66WMR, Sau đố vào đổi từ R sang Z. có mất 1 ít phí chuyển đổi thì phải.... Mình đổi 1.85$ thì nhận về được 1.77$ ak

Nó quy ra bằng với số Z llôn nha bạn.... Mình vừa chuyển xong.... Nếu bạn chuyển 1$ thì bạn sẽ nhận 66WMR, Sau đố vào đổi từ R sang Z. có mất 1 ít phí chuyển đổi thì phải.... Mình đổi 1.85$ thì nhận về được 1.77$ ak
cảm ơn bác... hỏi mấy lần trước, chưa thấy ai trả lời...:)

bác giải thích rõ ràng đi em không hiểu ;tức là nếu nnày nào cũng đánh thì không bị reset à
bonus tính trên tổng 30 ngày, đến ngày 31 thì nó sẽ trừ ngày đầu tiên của bạn làm.
ví dụ:
Bạn làm ngày 01 tháng 10. đến 30 tháng 10 là tổng capt dc bonus. wa 31 tháng 10 thì tổng captcha đó sẽ bị trừ đi của ngày 01 tháng 10.
ngày 01 tháng 11, nó sẽ trừ đi ngày 02 tháng 10
...
cứ thế mà tính tới.

bonus tính trên tổng 30 ngày, đến ngày 31 thì nó sẽ trừ ngày đầu tiên của bạn làm.
ví dụ:
Bạn làm ngày 01 tháng 10. đến 30 tháng 10 là tổng capt dc bonus. wa 31 tháng 10 thì tổng captcha đó sẽ bị trừ đi của ngày 01 tháng 10.
...
cứ thế mà tính tới.
vậy thì còn đỡ ;chứ mình tưởng nó trừ về không luôn:p

ví dụ:
...
cứ thế mà tính tới.
thanks bạn nha

các bác dùng xd gõ kolo sao ko thấy cái mục để gõ code ảnh nhỉ. ai chỉ giáo cái

các bác dùng xd gõ kolo sao ko thấy cái mục để gõ code ảnh nhỉ. ai chỉ giáo cái
gặp hình ảnh thì phải gõ như sau ví dụ là street name có 3 hình là ở vị trí 3-5-6(Bình thường là sẽ một hình vuông 3x3. Số được đánh từ trên cùng bên trái là số 1 rồi lần sang phải rồi cứ thế tăng dần đến 9) thì sẽ nhập vào ô là 3,5,6 (soft xd nhé)

kolo giờ phải phân biệt hoa thường ko mọi người hay chỉ code Case sensitive mới phải gõ hoa thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week