Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

có bác nào kiếm được từ 10$ trở lên 1 ngày kolo ko ?????????????????????????????????????????????????? :D

cho hỏi, anh em đang dùng soft nào để gõ kolo vậy ạ,?

rút = payza nhanh thật

Có bác nào còn gõ kolo k vậy, k thấy update tình hình

em có 4 order trong 1 nick đã 4 ngày rồi mà chưa paid. và bị banned 1 id. mất gần 5$. gõ rất cẩn thận lâu lâu mới sai 1 hình, vậy mà cũng banned :oops:

k lẽ admin bên ấn độ cũng ăn tết âm lịch, admin định làm quả scam ăn tết :confused:

có bác nào chung tình trạng k:oops:

Có bác nào còn gõ kolo k vậy, k thấy update tình hình

em có 4 order trong 1 nick đã 4 ngày rồi mà chưa paid. và bị banned 1 id. mất gần 5$. gõ rất cẩn thận lâu lâu mới sai 1 hình, vậy mà cũng banned :oops:

k lẽ admin bên ấn độ cũng ăn tết âm lịch, admin định làm quả scam ăn tết :confused:

có bác nào chung tình trạng k:oops:
đã lâu ko đánh kolo, nhưng thánh toán fai trừ ngày thứ bảy và chủ nhật nhé bạn. còn banned nick thì bạn sai 5 lỗi trong 1 tháng là banned đó

Co bạn nào biết lỗi này là lỗi gì ko
MWSnap298 2015-02-17, 12_31_04.jpg

lâu rồi mình ko gõ cái này gõ thử hơn 1$ pay bằng ví WMZ cũ đã từng được pay chờ 3 ngày inque ^^ xong nó ra cái này .

xem lại ID wmz có đúng không? và nhớ không có khoảng trắng khi điền
cái ví Z này mình đã từng được pay 2 lần trong cùng tài khoản đó bạn ak .mà lâu rồi mình ko gõ cái này giờ gõ thử vẫn pay bằng cái ví Z đó thì nó hiện thông báo như vậy .Để mình xóa đi rồi Add lại coi sao vậy .Cám ơn nhé .

KolotiBablo này còn làm được ko mọi người ? tốc độ giờ mình tầm 1k6/h.Tính chiến lại vào bữa lấy tiền đầu tư cái khác :)

KolotiBablo này còn làm được ko mọi người ? tốc độ giờ mình tầm 1k6/h.Tính chiến lại vào bữa lấy tiền đầu tư cái khác :)
còn làm dc, giá thất thường, giờ làm tốt nhất thường vào khoảng 4h sáng đến 8h sáng. (tính theo giờ việt nam)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week