Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

ptc thì phải đầu tư thì may ra chứ làm free thì lâu lắm :D
uh. nhung phai chon web dc, chu lam vai thang ma bi scam thi mat cong toi. Thuc ra minh thay go captcha la an toan va nhin thay duoc ngay thanh qua cua minh lam. Gõ nhiều hưởng nhiều, gõ ít hưởng ít.chọn khung giờ rate cao ma chiến thôi.

cho mình hỏi xiu,sao mình pausé soft rồi mà nó vân nhảy code nhỉ,mình logout ac đó ra thì ac ngay sau nó nhảy code mặc dù k có dấu tích

cho mình hỏi xiu,sao mình pausé soft rồi mà nó vân nhảy code nhỉ,mình logout ac đó ra thì ac ngay sau nó nhảy code mặc dù k có dấu tích
Đôi khi mình cũng gặp vấn đề như bạn: bấm spause nhưng có 1 vài id nào đó vẫn nhảy code. Lý do là id đó chưa mất dấu check (trong ô vuông trước nó). Khắc phục: bạn dùng tay click vào ô vuông đó cho mất dấu check.

Các bác cho em hỏi với, em request 4 id. 3 id thì payment is in que, còn id còn lại "Thanh toán đã ra lệnh. Thanh toán không được thực hiện chưa "
Thế là thế nào vậy các bác :( Mới chiến lần đầu chả hiểu thuật ngữ mô tê gì cả :(

speed đã tăng rồi :)

Cho hỏi vấn đề " transaction error " thì giải quyết thế nào ? đợi 1 tuần rồi tiền vẫn chưa về ví :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom