Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mình sai quá trời nè mà có bị band đâu. hình như nó chỉ band khi đánh sai 1 số loại code thôi. lần trc acc vừa tạo đánh đc 1 chữ j đó bị band luôn :eek:

cả năm mới gõ
tiền về này các bạn

chả biết bị gì nữa, web khác vào được chỉ có kolo thì ko , soft thì log vao thì out soft luôn , cứ cài lại modem thì lại được , 10' thì bị tiếp !! T.T

em order pay xong đợi vài tiếng vào lại thì nó ghi: Không có khoản thanh toán chờ
vào ví kiểm tra vẫn không có tiền @@ nó hiện ra như nào thì là tiền về ví rồi vậy các bác :eek:
em mới làm nên không rành lắm

em order pay xong đợi vài tiếng vào lại thì nó ghi: Không có khoản thanh toán chờ
vào ví kiểm tra vẫn không có tiền @@ nó hiện ra như nào thì là tiền về ví rồi vậy các bác :eek:
em mới làm nên không rành lắm
Bạn mới vừa order pay xong thì đợi vài tiếng vào ví kiểm tra không có tiền là đúng rồi. Tiền về từ 24-72 giờ. Khi bạn log vào và xem payments history thấy status ghi Paid nghĩa là nó đã paid rồi và tiền về ví rồi.

các bác ơi! kolo chiến soft gì hay vậy! em dùng soft xd mà chậm quá! nãy log hơn 20id mà nghe vẫn chậm ! hồi xưa dùng vina gõ có 3 4acc là full speed rùi! :( chiến soft nào tốt zậy! à cho em xin cái link đẻ check lỗi lun! quên mất cái link check xem bị bao nhiêu lỗi 1 acc kolo rùi!

các bác ơi! kolo chiến soft gì hay vậy! em dùng soft xd mà chậm quá! nãy log hơn 20id mà nghe vẫn chậm ! hồi xưa dùng vina gõ có 3 4acc là full speed rùi! :( chiến soft nào tốt zậy! à cho em xin cái link đẻ check lỗi lun! quên mất cái link check xem bị bao nhiêu lỗi 1 acc kolo rùi!

cùng câu hỏi với bác này, sài soft xd log 17id vẫn ko đủ gõ.

soft kolo thì có nhiều vinacaptchafreem, XD, xiao, asissan.................
còn link báo lỗi đây http://kolotibablo.com/bablo.php?action=bads

Không hiểu so kolo hay do soft, mà mình dùng soft XD log 15id mà vẫn chậm, lúc mới làm kolo dùng vina chỉ cần 3id là gõ chết luôn rồi.
Cái rate cho từng giờ kolo nó thay đổi liên tục luôn, chóng cả mặt.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back