Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

KennyAnh1993

Junior
Reactions
5
MR
0.000
ước chi 2 soft này là 1: 'XĐ+ST ':D
soft st code cham hơn soft xd , 5id chữa full soft xd 4id dã full , mà xd xem ra mất hết20% code , sports travel minh gõ mất 2-3% code ,ST tu xọa code phải ko

Không phải ST load chậm đâu mà là XD load quá nhanh nên mới bị code lỗi + rác. Mình thấy ST load tương đối chuẩn của nó đấy, tốc độ load của 1 ID làm trên soft = với làm trên web. Tỉ lệ sai chỉ khoảng 1-5%

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
công nhận soft st chay CPU 100% ngốn phết , code mờ
sao b k tải bản mới nhất về dùng, cứ dùng bản cũ rích rồi nói cpu, với hình mờ mãi :D

cpu rất thấp và hình rõ nét nhé :D

soft st k bị ăn gian code, gõ 1$ sẽ có 1$ hoặc 0.98$, thường là hụt <5%

hết tháng mình thu phí soft kolotibablo, soft phù hợp với người không chấp nhận mất code, hụt code. :D

lovestory0809

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
sao b k tải bản mới nhất về dùng, cứ dùng bản cũ rích rồi nói cpu, với hình mờ mãi :D

hết tháng mình thu phí soft kolotibablo, soft phù hợp với người không chấp nhận mất code, hụt code. :D

win 64bit thì sao bác. thấy bên kia lại ghi ko xài đc cho 64bit. nếu đc cho mình 1 vé test thử nhé. cho mình cái link pm mới nhất nhé. sao thấy ghi tùm lum chỗ cả

mới dùng lại ST version mới nhất, cảm nhận :đánh 1124 code, kiểm tra: 1093:confused:-kinh, mượt, cpu ít bị ngốn % hơn, cỡ 5-10%, lâu lâu có nhẩy % lên :máy khá kêu, chữ đã rõ hơn, àm bữa có dùng 1 ngày đánh xong 1 acc bị 1 code sai, chừ đánh cả ngày éo dính code nào- chắc lên level, nói chung soft ok, sẽ ủng hộ soft dài dài :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week