Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Thấy topic kia cậu up link version này mà. Cậu cho link soft mới cái nào:)
http://mmo4me.com/threads/soft-st-phan-mem-go-mien-phi-ho-tro-nhieu-du-an.201893/

mình cũng dùng bản của bạn chochet19954 dùng cho captchatypers, thấy CPU load hơn 60%,ko biết đó là bản cũ hay mới vậy bạn

captchatypers vẫn bản cũ, mình chưa update, mình code phiên bản captchatypers từ lúc nó load 2 ô captcha, bây giờ nó load 1 lúc 3 ô captcha rồi. nhưng vẫn dùng được chỉ là ô thứ 3 bị pause, còn 2 ô kia vẫn load. b đợi một thời gian nữa mình update nhé

KennyAnh1993

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Hỏi dốt tí, mọi người làm có gõ phân biệt HOA hòe gì không hay thường hết, bây giờ mới để ý có cái cảnh báo "case sentitive" mà trước giờ toàn gõ thường hết, chưa bị banned phát nào, chắc do ăn ở tốt!
P/S: Mới chuyển sang chơi KOLO nên k biết gì nhiều, ae giúp đỡ

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
Hỏi dốt tí, mọi người làm có gõ phân biệt HOA hòe gì không hay thường hết, bây giờ mới để ý có cái cảnh báo "case sentitive" mà trước giờ toàn gõ thường hết, chưa bị banned phát nào, chắc do ăn ở tốt!
P/S: Mới chuyển sang chơi KOLO nên k biết gì nhiều, ae giúp đỡ
Cơ bản thì kolo ban rất tùy hứng, lúc trước mình cũng táng mấy acc, rút hơn chục $ không viết hoa mà không thấy ban, 1 ngày đẹp trời vừa gõ 1 code không viết hoa thì nó ban luôn.
Nói chung để chắc ăn bạn cứ viết hoa, code phân biệt của kolo cũng không nhiều lắm.

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
Chat with me via Skype
CPU luôn luôn < 10%, thông thường là < 5%, k hiểu tại sao nhiều b thích xuyên tạc :D

b cho mình teamviewer xem có lên nổi 20% k, hay lại nói linh tinh :D

b chú ý giúp mình là phần màu đỏ là cpu của soft st (CPU 4%), còn phần màu xanh là của tất cả các phần mềm đang chạy (CPU 13%) :)

Có sao mình nói vậy thôi mà, nếu vậy thì chắc do máy của mình rồi

mình test chạy được trên máy cùi ram 512, cpu đời cùi luôn mà cpu thấp lè tè, k hiểu sao máy một số b lại 20%, pause lại rồi start cũng vẫn vậy

chắc là do các b dùng windows server hoặc máy ảo, nếu máy b nào đặc biệt quá mà cpu bị cao, khi pause xong thì tắt luôn soft đi, làm việc tiếp thì mở lại, mất 5 giây mở soft :)

mình test chạy được trên máy cùi ram 512, cpu đời cùi luôn mà cpu thấp lè tè, k hiểu sao máy một số b lại 20%, pause lại rồi start cũng vẫn vậy

chắc là do các b dùng windows server hoặc máy ảo, nếu máy b nào đặc biệt quá mà cpu bị cao, khi pause xong thì tắt luôn soft đi, làm việc tiếp thì mở lại, mất 5 giây mở soft :)
bên máy mình thì chỉ khi làm việc CPU mới lên 20%, còn khi pause thì CPU trở về trạng thái ban đầu, nói chung con số này không quá đáng kể, soft dùng mượt là được rồi :)

lovestory0809

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
chẳng hiểu mấy nay kolo nó đói lắm sao mà ăn gian đến 30%. lúc trc chừng 20% là max. có ae nào bị giống mình ko. với cho mình hỏi sao mình dùng soft 2 khung của XĐ mà nó ko hiện ở dưới nhỉ

ductran983

Junior
Reactions
107
MR
0.005
chẳng hiểu mấy nay kolo nó đói lắm sao mà ăn gian đến 30%. lúc trc chừng 20% là max. có ae nào bị giống mình ko. với cho mình hỏi sao mình dùng soft 2 khung của XĐ mà nó ko hiện ở dưới nhỉ
công nhận ăn gian ghê luôn, khi sáng đánh 1 tiếng được 1100 code check lại có 750, mất gần 30% o_O, xd muốn hiện hai khung thì tích vào 'nxtlmg beta' nhé :)

gõ soft ST có vẻ ít ăn gian hơn đó :D
mình cũng có thử gõ ST rồi, ăn gian ít hơn: đánh 1000 còn cỡ 850-900 ,cơ mà do mấy cái esc nó không tính nên khá đúng đó thoai :D, đánh xong 1 tí máy khá là nóng, quạt chạy nghe cả tiếng, chữ hơi mờ, mà cái quan trọng là dùng nó xong 1 ngày thì mỗi cái acc bị 1 code sai, trong khi đánh vina free, với mới đây là XĐ thì chả bị chi cả, để mình test lại XĐ cái coi, nguy hiểm quá ;)

Không phải mấy nay đâu mà là luôn luôn.
Nếu bạn dùng soft XĐ thì chuyển sang ST hoặc soft khác mà gõ, vì dùng soft XĐ ăn gian mặc định là 25%, code lỗi + rác nhiều.
Bạn muốn 2 khung thì tích vào cái "Next imd",

mình cũng có thử gõ ST rồi, ăn gian ít hơn: đánh 1000 còn cỡ 850-900 ,cơ mà do mấy cái esc nó không tính nên khá đúng đó thoai :D, đánh xong 1 tí máy khá là nóng, quạt chạy nghe cả tiếng, chữ hơi mờ, mà cái quan trọng là dùng nó xong 1 ngày thì mỗi cái acc bị 1 code sai, trong khi đánh vina free, với mới đây là XĐ thì chả bị chi cả, để mình test lại XĐ cái coi, nguy hiểm quá ;)

Mình dùng 2 soft là asean và st thì mình thấy nó ít ăn gian lắm , tầm 10-15% :D , soft st dễ nhìn nữa mình gõ lên đc tới 30 wpm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week