Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

lần pay cuối cùng là ngày hôm qua, và ngày đặt lệnh pay là 2 ngày trước :D
xem thử trong cái site của thông báo về tình trạng mà. nếu là "in que" thì chờ tiếp chứ ko gì đâu miễn đừng lộn cái ví Z là được :v

nhìn top 100 có mấy bác việt nam đc >100$ ,ko biết làm solo hay chủ team (hình như nghe nói bỏ rồi )
tình trạng ăn gian code thế này mà 1 acc đc >100$ vãi thiệt
nếu solo chắc làm trên web quá :oops:

khẳng định sơ qua là sof ST g
nhìn top 100 có mấy bác việt nam đc >100$ ,ko biết làm solo hay chủ team (hình như nghe nói bỏ rồi )
tình trạng ăn gian code thế này mà 1 acc đc >100$ vãi thiệt
nếu solo chắc làm trên web quá :oops:
làm bài toán tính thử xem :
tốc 4x >> 1h đc 2400code x 10h/ngày = 240kcode x 0.5 =12$/ ngày x 30ngày/tháng = 360$ :oops: , có phải tôi đang mơ không nhỉ :oops:
à PS thêm là bác thử dùng sof st xem tôi đã thử và thấy nó ăn gian chỉ khoảng 20% đúng như bác chủ sof nói và thấy vui hẳn :D , sof bác XD thì đc cái hình code nó ra cảm giác mượt hơn nhưng mà code bị trừ đến 40=50% hoảng quá :eek:

do soft st có khung hiển thị to hơn khung hiển thị của xd nên sẽ mờ hơn xíu :)

b muốn nét thì kéo khung hiển thị nhỏ xuống nhé, kéo soft nhỏ xuống thì khung hiển thị cũng nhỏ theo. b đưa chuột đến viền trên hoặc dưới, trái hoặc phải của soft, bấm chuột trái dữ chuột rồi kéo chuột theo chiều b muốn để khung to, nhỏ, dài, ngắn tùy ý nhé

tốc 4x >> 1h đc 2400code x 10h/ngày = 240kcode x 0.5 =12$/ ngày x 30ngày/tháng = 360$ :oops: , có phải tôi đang mơ không nhỉ :oops:
à PS thêm là bác thử dùng sof st xem tôi đã thử và thấy nó ăn gian chỉ khoảng 20% đúng như bác chủ sof nói và thấy vui hẳn :D , sof bác XD thì đc cái hình code nó ra cảm giác mượt hơn nhưng mà code bị trừ đến 40=50% hoảng quá :eek:
Soft xđ, time out hay esc đều tính là 1 lần enter nên bị trừ 40 50% là đúng rồi chứ có phải lỗi do soft đâu

Ko hẳn là ăn gian nhiều hay ít mà là do mình gõ chậm thôi
theo như bác kia nói thì 1 code 30s mà 10s đầu ko gõ gì hết thì sẽ ko tính code đó
Mình làm theo và cố gắng gõ trên 20s code/acc , gõ 1k2 và nhận được 1k mỗi acc, ko phải ăn gian 200 mà là tại mình gõ sai và có mấy code lọt xuống 20s + esc :D
Mình xài soft XD :D
Mình nghĩ soft nào cũng vậy :cool:

Last edited:
Ko hẳn là ăn gian nhiều hay ít mà là do mình gõ chậm thôi
theo như bác kia nói thì 1 code 30s mà 10s đầu ko gõ gì hết thì sẽ ko tính code đó
Mình làm theo và cố gắng gõ trên 20s code/acc , gõ 1k2 và nhận được 1k mỗi acc, ko phải ăn gian 200 mà là tại mình gõ sai và có mấy code lọt xuống 20s + esc :D
Mình xài soft XD :D
Mình nghĩ soft nào cũng vậy :cool:
ko phải đâu bác à , mình đã test và kết quả ko như bạn nói , mình ko quảng bá phần mềm hộ mà chỉ nói sự thực thoi , bác thử nói bác xuân đức sửa lại xem có thể do bác í bỏ rơi dự án kolo lâu quá nên :eek:

ko phải đâu bác à , mình đã test và kết quả ko như bạn nói , mình ko quảng bá phần mềm hộ mà chỉ nói sự thực thoi , bác thử nói bác xuân đức sửa lại xem có thể do bác í bỏ rơi dự án kolo lâu quá nên :eek:
soft ST thì mình có mua và đưa cho member trong group mình xài rồi :D
mình vẫn xài soft XD và thấy vẫn tốt :p

vinacaptcha ăn giang 25%.Weiwei ăn gian 30%.Mình toàn gõ trước 20s ko mà vậy à :(
qua soft st tải bản mới nhất dùng free 2 tháng đi b, đang free 2 tháng đó, qua topic soft st để lại yahoo rồi sẽ được tạo free account :)

còn những b kia thích bị trừ tiền nhiều thì k xét :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week