Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

hình như mỗi soft nó ăn gian code khác nhau, hoặc là do soft lỗi.

mình test trên asia và soft st thì chỉ bị thiếu nhiều nhất là 20%, có lần thì nhỏ hơn khoảng 15%.

k biết các b kia nói ăn gian nhiều code là đang dùng soft nào

hình như mỗi soft nó ăn gian code khác nhau, hoặc là do soft lỗi.

mình test trên asia và soft st thì chỉ bị thiếu nhiều nhất là 20%, có lần thì nhỏ hơn khoảng 15%.

k biết các b kia nói ăn gian nhiều code là đang dùng soft nào
Tớ gõ XD cậu, gõ được hơn 200 code, vào xem được gần 100 code, lúc đó code lỗi, rác là rất ít.

thực ra nó ăn gian không đến nỗi, mình đã test trên web và trên soft (XĐ) thì thấy khi gõ trên soft sẽ có hiện tượng số code mình được hưởng không bằng số code gõ được, nhưng khi mình làm trên web thì số code được hưởng chỉ lệch so với số code gõ được khoảng 10 code (mình test 100 code)
Tớ gõ XD cậu, gõ được hơn 200 code, vào xem được gần 100 code, lúc đó code lỗi, rác là rất ít.
còn trường hợp của bạn mình nghĩ thế này. Khi làm trên web thì mỗi code mình chỉ được 10 giây để xử lí, khi code đó đã được nhập bất kì kí tự nào thì thời gian sẽ được reset lại 10 giây.
Vì lí do đó nên khi bạn gõ trên soft XĐ, soft XĐ hiển thị mỗi code được xử lí trong 30 giây nên khi bạn bắt đầu xử lí 1 code mà thấy thời gian chờ của code đó dưới 20 giây tức là code đó của bạn đã bị time out. Đó là mình chưa tính đến chuyện khi gõ 1 kí tự trên soft XĐ không biết thời gian chờ của code đó có được reset như gõ trên web hay không (cái này thì mình không biết)

thực ra nó ăn gian không đến nỗi, mình đã test trên web và trên soft (XĐ) thì thấy khi gõ trên soft sẽ có hiện tượng số code mình được hưởng không bằng số code gõ được, nhưng khi mình làm trên web thì số code được hưởng chỉ lệch so với số code gõ được khoảng 10 code (mình test 100 code)

còn trường hợp của bạn mình nghĩ thế này. Khi làm trên web thì mỗi code mình chỉ được 10 giây để xử lí, khi code đó đã được nhập bất kì kí tự nào thì thời gian sẽ được reset lại 10 giây.
Vì lí do đó nên khi bạn gõ trên soft XĐ, soft XĐ hiển thị mỗi code được xử lí trong 30 giây nên khi bạn bắt đầu xử lí 1 code mà thấy thời gian chờ của code đó dưới 20 giây tức là code đó của bạn đã bị time out. Đó là mình chưa tính đến chuyện khi gõ 1 kí tự trên soft XĐ không biết thời gian chờ của code đó có được reset như gõ trên web hay không (cái này thì mình không biết)
Thời gian chờ để gõ của tớ toàn dưới 20s, log lần 4,5 ặc gõ mà:)

mình k biết gì nhưng mà trước tiên đồng í kiến với bạn kia gõ sof bác XD 100code thì còn 40-50 là nhiều >
Còn đọc của bác lí luận có vẻ hợp lí nhưng mà có mâu thuẫn là nếu mà time out đến 50% sao ko bị band :confused:>chán thàng kolo này hết sức mà thích mỗi cái load đều tay :confused:

Soft ST đang free và số code bị trừ ít hơn đó b, tại sao b lại k dùng :)

Soft ST đang free và số code bị trừ ít hơn đó b, tại sao b lại k dùng :)
ủa sao lại Free mình mới mua của bạn để gõ capt24 mà bỏ đó ko gõ đc vì nó load chậm như rùa hic , :( .
thấy bạn bảo sắp có sof pix SSH gì đó ko can proxy mà inbox sao ko tháy trả lời :(

chắc do b lâu rồi chưa test captcha24, giờ load nhanh lắm nhưng code dài hơn ngày xưa.

còn soft pix mình chỉ chạy được trên 1 số máy, mình đang fix để chạy trên 32bit và 64bit

bạn free rồi có cho thêm một số đả mua ủng hộ bác không mình mua bác mà không thấy gia hạn thêm
có b nhé, b yên tâm tài khoản của b sẽ dùng được lâu hơn so với tài khoản free :)

captcha24 bây h code dài,ko dễ như trc', mà toàn code lẫn lôn số vs chữ, tay mình ngắn toàn phải với lên hàng phím số liên tục. Mỏi cả tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week