Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

tiền mình ấn pay từ 8/5 thì đến 12/5 nó pay 1 loạt 4 acc, hơi lâu nhưng vẫn trả là được rồi

Mình có 2 thắc mắc, xin mọi người chỉ giáo ạ:
1/ Tại sao người viết Vinacaptcha cho mọi người dùng miễn phí nhỉ?
2/Bản free có khác gì nhiều so với bản có bản quyền ko?

Mình có 2 thắc mắc, xin mọi người chỉ giáo ạ:
1/ Tại sao người viết Vinacaptcha cho mọi người dùng miễn phí nhỉ?
2/Bản free có khác gì nhiều so với bản có bản quyền ko?

Bản free chỉ có 1 vài dự án thôi, với free nhiều quảng cáo lắm. Lâu lâu nó lại lag 1 lần. Và nói chung giờ ít người xài vina. Lâu rồi không cập nhật gì cả nên không tốt đâu. Mình mới test thử 1 key vina xong mà chán lắm.

Bản free chỉ có 1 vài dự án thôi, với free nhiều quảng cáo lắm. Lâu lâu nó lại lag 1 lần. Và nói chung giờ ít người xài vina. Lâu rồi không cập nhật gì cả nên không tốt đâu. Mình mới test thử 1 key vina xong mà chán lắm.

tải weiweicaptcha hoặc freekolo về làm đi cậu

Mình thấy dùng vina cũng đc, nhưng ko biết có bị lạm code ko?

:D:D
Lâu lâu ghé lại thăm trường xưa ghế cũ,
Ờ, bữa nào bế con ghé thăm luôn nha, :D
Rate thảm dữ, ko muốn capt đủ min

Các bác cho em hỏi:
Kolo bây giờ tool nào là chơi ok nhất nhỉ? :p
Mình thì chưa dùng tất cả các soft nên ko biết tn để so sánh. Hiện tại mới dùng qua 2 soff: là Freekb và vinacaptchafree. Thấy vinacaptchafree dùng cũng đc. Nge thiên hạ đồn có soft tàu khựa Weiweichaptcha j đó gõ cũng đc. Bạn dùng thử đi có gi feedback mình tham khảo nha :D

Last edited:
Mình cũng dùng 2 cái của bạn rồi, theo đánh giá chủ quan thì kb load chậm hơn vina. Nhưng mà vina thì dễ die nick do captch 2 từ ko gõ đuoc trên vina thì phải, thằng weiwei thì chưa xài nên ko có ý kiến :)

Mình cũng dùng 2 cái của bạn rồi, theo đánh giá chủ quan thì kb load chậm hơn vina. Nhưng mà vina thì dễ die nick do captch 2 từ ko gõ đuoc trên vina thì phải, thằng weiwei thì chưa xài nên ko có ý kiến :)
hj, vậy ah? thế dùng thử weiwei xem thế nào

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,836
Latest member
hahoang1789

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom