• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Chắc phải đến sáng mai tiền mới về , mọi tuần nó vẫn pay vào thứ 7 , tuần này nó im luôn !!!
T7 chỉ pay khi bạn request vào trưa hoặc sáng T6, còn lại T7+CN nó ko lam viecj nhé

các bác ạg, em có 1TK log vào vẫn log đc bình thường, xem payment thì vân xem đc, nhưng bấm work thì ko vào làm việc đc. log trên soft thì chỉ loading và đứng im re tại đó luôn, ko biết là thế nào nhỉ các bác....

Cho mình hỏi tý minpay là bao nhiu vậy acc mình 1$ rồi mà nhấn pay nó báo chưa đủ để thanh toán

Cho mình hỏi tý minpay là bao nhiu vậy acc mình 1$ rồi mà nhấn pay nó báo chưa đủ để thanh toán
1$ là số tienf bạn gõ đc chưa tính bonus mới rút đc nhé

Tiền vể rồi đấy các bác !!!:D

Là sao bạn khoa mình chưa hiểu lắm
tức là ví dụ acc mới thì bạn phải gõ khoảng 2500code mới rút đc nhé ! bạn gõ đc 1$ + thêm 0.05 haowcj 0.1$ bonus thì mới rút đc !tức là số tiền
Thanh toán cho làm việc: $0.1137​
phải đc 1$ mới rút đc ! còn bonus tính riêng! chỉ khi rút thì bonus mới về cung

các bác ạg, em có 1TK log vào vẫn log đc bình thường, xem payment thì vân xem đc, nhưng bấm work thì ko vào làm việc đc. log trên soft thì chỉ loading và đứng im re tại đó luôn, ko biết là thế nào nhỉ các bác....
Mình cũng bị trường hợp này rùi , có thể tại vì khi bạn làm trên Soft thì bạn tắt rùi nó bật lại , dẫn đến mặt dù bạn đã Pause nhưng nó vẫn hoạt động , sau đó bạn vào lại trên Soft thì nó Loading hoài hn chịu dô , bạn lên trên Web đăng nhập vao nhấn vào Start làm việc , nó hiện ra ''''''''Cảnh báo tài khoản của bạn , nếu còn tái phạm sẽ bị baned'''''' sau đó bạn nhấn vào Yes hay gì đó có nghĩa bạn đã hiểu , rùi nó cho bạn làm việc lại bình thường.

tình hình là sao dạo này KOLO nó pay chậm quá, thường thì mình order trong ngày nó pay trong ngày luôn, sao dạo này nó pay chậm quá, qua ngày hsau rồi tiền vẫn chưa về :( có bác nào bị giống em không????

:( của ta từ hôm 27/10 vẫn chưa được thanh toán này

7h ngồi tới 11h 12' đc nhiêu đây , hôm nay phá kỉ lục 20% code so với mọi ngày :D

bác siêng quá :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back