• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

d
thế tức là phải gõ liên tục suốt 1 tháng, ko đc nghỉ ngày nào à, và phải gõ đều á?
đã xác định chơi kolo thì chơi hằng ngày và lâu dài nhé

ý tớ muốn hỏi là để giữ đc bonus thì cần điều kiện gì ý
cũng tùy à cậu! mình thấy cứ qua tháng mơi thì khoảng 5-10 ngày đầu tháng là nó trừ code dữ lắm! sau đó lại bình ổn ko trnữa

ý tớ muốn hỏi là để giữ đc bonus thì cần điều kiện gì ý

bạn nhấn phần "Thống kê" , nó sẽ trừ hết code của ngày cuối cùng trong bảng đó. hiểu đơn giản là nó chỉ tính code của 30 ngày làm việc gần nhất.

Ví dụ như bây giờ bạn vào web - "thống kê" ,xem ngày cuối cùng trong báng đó là ngày 8/9/2013, như vậy có nghĩa là ngày mai nó sẽ trừ hết code bạn làm trong ngày 8/9/2013 , chỉ tính tổng số code bạn làm từ 9/9/2013 - 7/10/2013 ~~> bao nhiêu capt quy ra bonus .

nên lâu lâu bạn thấy có ngày nó trừ wa trời code, ngày ko trừ code nào là vì tháng trước vào đúng ngày đó bạn làm nhiều hay ko làm thôi chứ ko phải nó trừ theo cảm hứng nhé.

Còn nghỉ thì mình tự đặt ra chỉ tiêu rồi nghỉ. như mình làm là t2 - t7, chủ nhật nghỉ. 1 ngày làm 8 tiếng và 1 acc làm được ~3500 code.

bạn nhấn phần "Thống kê" , nó sẽ trừ hết code của ngày cuối cùng trong bảng đó. hiểu đơn giản là nó chỉ tính code của 30 ngày làm việc gần nhất.

Ví dụ như bây giờ bạn vào web - "thống kê" ,xem ngày cuối cùng trong báng đó là ngày 8/9/2013, như vậy có nghĩa là ngày mai nó sẽ trừ hết code bạn làm trong ngày 8/9/2013 , chỉ tính tổng số code bạn làm từ 9/9/2013 - 7/10/2013 ~~> bao nhiêu capt quy ra bonus .

nên lâu lâu bạn thấy có ngày nó trừ wa trời code, ngày ko trừ code nào là vì tháng trước vào đúng ngày đó bạn làm nhiều hay ko làm thôi chứ ko phải nó trừ theo cảm hứng nhé.

Còn nghỉ thì mình tự đặt ra chỉ tiêu rồi nghỉ. như mình làm là t2 - t7, chủ nhật nghỉ. 1 ngày làm 8 tiếng và 1 acc làm được ~3500 code.
hiểu rồi, thanks.Bạn làm mấy acc vậy mà 1 acc 3k5.

bác chăm chỉ sợ thật ấy! mình hôm nay cố cày 8 tiếng mà được có 5 tiếng ak! người mệt dã dời, h buồn ngủ kinh khủng! :oops:

mình làm 3 acc thôi, mục tiêu là bonus 30% . 3500 capt x 26 ngày = 91000 capt . cần 80.000 capt là dc 30%, còn 11000 capt để dành lỡ ngày nào say xỉn hay bận ko làm đc thì vẫn giữ mức 30% ^^ .

còn làm đủ 8 tiếng là do có cách làm thôi, nghe nhạc, nghe truyện.... mình có share cách làm của mình ở vài trang trước ^^

biết là nó sẽ đến nhưng mà vẫn akay không chịu được! một acc của mình đã bị khóa bay luôn cả 1.5$, đặt lệnh rồi mà sao nó không trả vậy?:mad:

biết là nó sẽ đến nhưng mà vẫn akay không chịu được! một acc của mình đã bị khóa bay luôn cả 1.5$, đặt lệnh rồi mà sao nó không trả vậy?:mad:
bị ban thì có đặt lệnh hay ko cũng ko trả nhé

cac ban lam soft nào vậy, cho mình link down với

tiền lâu về thế nhĩ request 12h trưa mà giờ vẫn chưa về :oops:

Tại sao ko thanh toán dc huhu
đợi 1-2 hôm nữa ... kiểu gì nó cũng về mà b nhá.
mới oder thôi.. đừng lo.. có khi dayly đến 4-5 hôm

Scam rùi, mới định with thì nó scam rồi (hi vọng mình nói sai :p )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,138
171,226
Latest member
lindsaykeith

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom