• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

cheat ntn nhỉ , ai biết ko ?

cheat thì vào google dịch nhé

cheat ntn nhỉ , ai biết ko ?
bạn này chưa biết mùi vị của ra đảo hả:binhsua39:trên diễn đàn này không được phép nói chuyện tới c.h.e.a.t!

topic kolo cũ bị del vì cái vụ cheat đó, mà giờ kolo nát quá, chắc phải cho nó xuống rate 0,1 thôi :binhsua166:

Hừ, kolo giờ nát nhừ lừ từ mừ rùi!
Đi sau toàn ăn cám nát :(

kolo quá nát...vừa ăn gian code..rate thấp..đêm cũng như sáng 0,4$..haizz...đánh lên % cao lại bị ban.

hồi bữa có tạo giùm người bạn 1 acc kolo để nó tập gọ thử làm quen captcha,mình mới gõ thử vài code cho nó xem vô tình nhấn nhầm thêm kí tự \ thế là ban ngay lập tức,dạo này khó quá trời.:binhsua58:

không hắn là khó đâu, ban vài acc mới có kinh nghiệm để không bị ban được. còn kinh nghiệm như thế nào... hì hì, tự tham khảo đi mấy bác.:binhsua112:

kolo ko cho tao acc moi nua ha moi nguoi!e vao no ko cho tao.come to back

uhm. kolo không cho tạo acc mới nữa, chắc nhiều người phá nhà nó quá đây mà :binhsua115:

Vẫn đăng ký được mà.

Vẫn đăng ký được mà.
Day ne to dang ky co dc dau

Vẫn đăng ký bt mà bác!

Mình đăng kí được gần 100 Id này! full mail! bạn nào cần pm!:binhsua117:

Đợt này vẫn chưa tăng rate!

cho các bác cái ảnh thể hiện sứ bá đáo ò kolo.
111.jpg,
bi 2 nick ntn rồi

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back