Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

kolo Sp lên đc 25 mà dự án khác có 13 đến 15 giá như dự án kahcs cũng đc như thế :D

sao cạp dự án khác mà sp tệ thế . load nhanh thì đã sao mấy dự án khác thì củng vậy thôi. cho bonus nhưng mà bắt làm mỗi ngày ko thì nó trừ .

sao cạp dự án khác mà sp tệ thế . load nhanh thì đã sao mấy dự án khác thì củng vậy thôi. cho bonus nhưng mà bắt làm mỗi ngày ko thì nó trừ .

Dù cho bạn làm 24/24 thì có vẫn cứ trừ. Làm càng nhiểu trừ càng bạo.

Dự án khác dài gấp 3 lần kolo @@! có cái dài kín khung =)) Gõ oải cả tay mà không tăng được sp :(( Có sư phụ nào truyền ít kinh nghiệm không ạ?

Dự án khác dài gấp 3 lần kolo @@! có cái dài kín khung =)) Gõ oải cả tay mà không tăng được sp :(( Có sư phụ nào truyền ít kinh nghiệm không ạ?
gõ nhiều vào,1 ngày gõ 3h,bảo đảm sau 3 tháng speed lên 20

bác ác quá, 3 tháng mới lên được sp20 thì có mà đói sớm. 1 tháng thôi

kolo

Mấy bạn cho hỏi :
Cái hình xe hơi mình ghi car la đúng rồi sao nó nói sai nhỉ ?
Còn hai cái hình cuối không bít sai gì ?

cái này do soft hoặc do admin kolo chơi xấu chứ mình gõ cẩn thận, chưa bao giờ cheat nhé:(

mình dùng soft vina

do thằng admin kolo thôi, bạn mình gõ web mà còn bị banned nè =.= toàn lỗi gõ 1 từ mà nó nói vs mình là nó gõ đủ 2 từ =.=

do thằng admin kolo thôi, bạn mình gõ web mà còn bị banned nè =.= toàn lỗi gõ 1 từ mà nó nói vs mình là nó gõ đủ 2 từ =.=

lâu nay chửi rủa admin kolo ko oan mà

P/S: đang nhức đầu + stress được hot girl SunAngle tư vấn tự nhiên thấy khỏe ra :binhsua146:

lâu nay chửi rủa admin kolo ko oan mà

P/S: đang nhức đầu + stress được hot girl SunAngle tư vấn tự nhiên thấy khỏe ra :binhsua146:

nói chung giờ dự án nào cũng nát bét hết rồi =.= vớt vác dc cái nào thì ráng mà vớt vác thôi :| ...

ayzzz ... đáng sợ :v đừng gọi t là hotgirl nghe ớn gai ốc ...

Kolotibablo:
Đã check lại Kolo, software vẫn work với captcha 2 words, chắc có thể gây nhầm lẫn ở chổ ko ưu tiên thông báo captcha 2 words trước mà ưu tiên captcha Case Sensitive trước, đã fix lại.

WMZ bị điên rồi, exchange cả ngày nay mà bị báo lỗi hoài à. ức chế quá:binhsua160:

Làm sao để sử dụng phần mềm kolo vina miễn phí các bác, mình mới chuyển qua kolo, định làm thử xem sao mới mua phần mềm>>???

mọi người có cach nào biết mình đánh sai bao nhiêu captcha cảnh báo không tại mình đánh trên vina soft mấy lần trước dánh thì tự nhiên nó ban acc vào lại mới biết mình đánh sai 5 captchar cảnh báo :binhsua72:

1 tuần bị banned 4 tài khoản mà lạ toàn banne lúc request payment thôi tạm ngừng kolo buồn quá:binhsua58:
ủa ! rate thấp thế mà còn ban acc nữa á ! cõ lẽ từ cái ngày có mấy pro thảo luận cheat speed 8x bằng soft vina nên thím kolo rule chặt hơn ! :binhsua53:

sao bua nay giao dịch ở xchange, từ wmz sang VND nó yêu cầu tin nhắn thoại đến sdt, mà nó đọc 8 số trong khi mình chỉ nhập được 6 số vào ô xác nhận là sao ?????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,908
172,994
Latest member
Diablo218

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week