Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mấy ngày nay đóng băng team không dám làm lun ớ :binhsua153:. thằng kolo này chơi ác quá, làm mình phải lập thêm acc để chiến, đang bonus 15%, đợt này chắc bonus giảm thảm hại luôn. chán vãi chưởng :binhsua140:

:binhsua160: bac vinacaptcha đâu nhỉ, kolo đánh trên phần mềm của bác ấy chỉ hiện 1 chữ trong 2 chữ, híc, sang ra bị band 1 id vì chỉ có 1 chứ rồi @@

mình mới lập acc kolo gõ thử, rate cứ nhảy lên nhảy xuống mà ko vượt nổi 0,7=))
đc cái load nhanh.. code dài cũng nhiều chứ ko ít.. so vs qlink thì speed tăng đc 2 :D

mình mới lập acc kolo gõ thử, rate cứ nhảy lên nhảy xuống mà ko vượt nổi 0,7=))
đc cái load nhanh.. code dài cũng nhiều chứ ko ít.. so vs qlink thì speed tăng đc 2 :D
dự án này rate thấp được cái load nhanh code dễ nhìn+ ngắn nhưng vẫn chưa bằng ggs được :D

transaction error (LR respone: 400: You are trying to send money to a limited account. Please contact account owner for more information. on 2013-04-18 07:40:51)

thanh toán nó ghi vậy là sao @@... rút về LR kiểu này mất tiền oan à @@

transaction error (LR respone: 400: You are trying to send money to a limited account. Please contact account owner for more information. on 2013-04-18 07:40:51)

thanh toán nó ghi vậy là sao @@... rút về LR kiểu này mất tiền oan à @@
Acc LR bị limit rồi ba :m003:

acc mới tạo mà sao Limit đc @@... làm sao để bik mình có bị limit hay ko??? mà giờ nó paid nhưng ko đến coi như mất hả ??
Check xem acc LR đó đi. Nó chưa gửi được đó. Vào xem nó co tra về TK chưa.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
hangtran16

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back