Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

kolo nay mọi người làm load ko vậy sao mình làm ko ra recaptcha nào vậy nhỉ

kolo nó hành + hút máu như kotex + ra capt quá chậm, admin nó là người nước nào thế?

chán đời kolo sang mega rồi
mega khó quá, tải tool nó về để làm recap mà nó ra liên tục 3 cái hình skip thì bị khoá

Mình là newbie, mình có train FACTORIES phần people vision nhưng bị failed, giờ nó báo banned phần đó luôn rồi, mọi người cho hỏi cách nào để mở lại phần đó được không. thanks mọi người

Mình là newbie, mình có train FACTORIES phần people vision nhưng bị failed, giờ nó báo banned phần đó luôn rồi, mọi người cho hỏi cách nào để mở lại phần đó được không. thanks mọi người
tạo acc khác nhé :)

mega khó quá, tải tool nó về để làm recap mà nó ra liên tục 3 cái hình skip thì bị khoá
bác đuọc trả bao nhieu 1000 recap kolo? t dc có 1.1. hum qua làm thấy có mấy cái recap giá 2.0$/1000 sau đó nó lại trở về 1.1$ là sao vậy bác?

bác đuọc trả bao nhieu 1000 recap kolo? t dc có 1.1. hum qua làm thấy có mấy cái recap giá 2.0$/1000 sau đó nó lại trở về 1.1$ là sao vậy bác?
nhìn cái sýtem loading của nó, càng cao giá càng nhiều, dưới 50% thì 1,1$ 51% đến 70% thì 1,2 1,3 cao nhất 2,2$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom