Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

App tên kolotibablo bot nhé, kolo nó chỉ đăng trên VK thôi
Pri 100 thì có captcha làm liên tục

- Các pác muốn dùng 1 email để đăng ký nhiều account thì có thể dùng thủ thuật nhỏ, thêm "+abc123" vào email như sau:
[email protected] => thêm vào sẽ ra vầy [email protected],[email protected], [email protected], v.v...

giờ đăng kí cách này ko đc nữa nhỉ ?
ai biết cách nào đăng kí nhiều acc mà ko bị giới hạn sđt ko ?

Last edited:
- Các pác muốn dùng 1 email để đăng ký nhiều account thì có thể dùng thủ thuật nhỏ, thêm "+abc123" vào email như sau:
[email protected] => thêm vào sẽ ra vầy [email protected],[email protected], [email protected], v.v...

giờ đăng kí cách này ko đc nữa nhỉ ?
ai biết cách nào đăng kí nhiều acc mà ko bị giới hạn sđt ko ?

Thêm dấu "." vào tên email nhé, vd
[email protected] -> [email protected]; [email protected]; .......
đặt tên email càng dài thì càng thêm đc nhiều dấu "."

cho em hỏi em tải app của kolo về mà ko log in được vì bị lỗi này thì phải làm sao ạ

Attachments

918.4 KB · Views: 170
mọi người cho em hỏi là lấy mã pin ntn ạ em chờ mail về mà k có ai giúp em với :(
chờ bao lâu? có khi 5 10 phút mail mới tới, k thì đổi mail khác đăng ký nick mới cho nhanh:rolleyes:

thiết lập mã pin -> nhập mã pin 4 số -> hiện khung đòi code xác nhận đổi pin -> chờ mail lấy code xác nhận -> copy code xác nhận trong mail và paste vào khung xác nhận trên trang kolo -> done!

mới quay lại kolo, thấy phức tạp quá nhỉ... web thì ko load được, còn app thì kêu tải ezfuscator gì đó... có ai giúp ko

App tên kolotibablo bot nhé, kolo nó chỉ đăng trên VK thôi
Pri 100 thì có captcha làm liên tục
nghe nhận xét thấy nó chạy chậm rì mà bạn:confused: sẵn tiện bác nào có acc level cao cao tí bán cho em làm với làm trên web chậm đến mức ngồi xem hết phim cũng chưa có cap nữao_O

android có lưót đc ảnh như trên soft k vậy nhỉ?nó mà lướt đc chắc làm 2 cái máy tính bảng luôn quá :rolleyes:

của kolo đó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom