Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mình ko có $0.5 trong PM bác cho mình vay đc ko @HappySmile kolo pay tiền cho mình mình gửi lại bác T_T

à mà thôi ráng làm soft free đến khi có tiền ko thôi mắc nợ bác T_T
Hi, nếu bác cần mình có thể giúp. khi nào có thì gửi mình qua balance trong kolo cũng đc ^^

C
ho em hỏi,em làm theo hướng dẫn là đăng ký và log add trên soft . Nhưng khi e chạy soft thì chỉ chạy được 2 hình rồi đứng yên như vậy luôn ạ. Mọi người có thể hướng dẫn em cách fix được ko a.

C
ho em hỏi,em làm theo hướng dẫn là đăng ký và log add trên soft . Nhưng khi e chạy soft thì chỉ chạy được 2 hình rồi đứng yên như vậy luôn ạ. Mọi người có thể hướng dẫn em cách fix được ko a.
Nếu không "đứng yên" thì những người pri cao như chị lấy đâu ra rc để mà làm. Hãy vào kb/information/captcha priority xem xem, nếu rc pri dưới 20 thì chịu khó treo id ở trong soft ít nhất 32 phút để 'chờ thời' khi nào dư ra, rc sẽ tới phiên mình :D

có ai đang gõ ko , pri mình hơn 100 rồi , loại chữ ấy , mà treo soft 30' rồi ko đc code nào ( ko up đc ảnh )

Vào click đi các bác, mỏi tay rồi :p

ai có id nào load tẹt ga mà dư sài ko , đưa mình mượn gõ , chứ 3 hôm nay ngày nào cũng ngồi canh gần như 12/24 ( kể cả 2h khuya ) mà chả có code để click , trc' recaptcha pri 24 gần như load tẹt cả ngày , bỏ 3 ngày giờ nó tuột còn có 8 vào ngó cả buổi
với mỗi 1$ mình pay đc sẽ chia cho ng` đó 0.08$ ( tức 8% )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom