Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Cho mình hỏi là error có ảnh hưởng gì không và nếu có là ở mức nào mới bị ban acc? Tại mình thấy dù có lỗi nhưng vẫn gõ tiếp bình thường

Tính trên 1000 capt gõ được, hễ đủ 3 errors thì bị banned.
VD: nếu gõ được 5.000capt mà chỉ có 3 lỗi thì 1 ngàn là 1.6.
1,6 <3 nên chưa bị banned. Nếu không chịu gỡ error thì cũng ko sao, nhưng để acc đó, ko gõ nữa thì 'luật 30 ngày" sẽ làm cho 5 ngàn tuột xuống từng ngày, tuột tới mức đủ 3 lỗi/1k thì tự dưng acc bị banned.

anh/chị nào pro cho tôi hỏi, kolo có thể log được nhiều acc không? chứ log 1 acc load chậm quá. thanks

Kolo nay bị sao mà ko có code load nhỉ?... có ai bị như mình k? quay cả tiếng đồng hồ

Bác đã đánh lại bình thường chưa? Hôm nay mình cũng ko load code nào, cả ngày luôn, dù đánh trên web hay soft cũng đều ko có code.

Bác đã đánh lại bình thường chưa? Hôm nay mình cũng ko load code nào, cả ngày luôn, dù đánh trên web hay soft cũng đều ko có code.
load bình thường mà

lâu mới vào lại giờ kolo gõ bằng phần mềm gì và pay qua đâu thế mọi người. Mình gõ trên web tí lại báo mình gõ sai. mà làm ban ngày được không mọi người

Tính trên 1000 capt gõ được, hễ đủ 3 errors thì bị banned.
VD: nếu gõ được 5.000capt mà chỉ có 3 lỗi thì 1 ngàn là 1.6.
1,6 <3 nên chưa bị banned. Nếu không chịu gỡ error thì cũng ko sao, nhưng để acc đó, ko gõ nữa thì 'luật 30 ngày" sẽ làm cho 5 ngàn tuột xuống từng ngày, tuột tới mức đủ 3 lỗi/1k thì tự dưng acc bị banned.
200 RP LÀ TIỀN CỦA NGA ĐÓ HẢ CHỊ LÀM SAO BIET DUOC MÌNH CÓ BAO NHIU RP ?? VỚI LẠi cho em hỏi acc em các hơn chục lỗi rùi có nên xoá lỗi o chị ??? hay để vậy chiến tiếp cho em xin lời khuyen ạ

Cho mình hỏi làm cái Kolo Factories mấy acc rồi mà toàn bị ban.

Cái này là 9 hay là 12%6+7

là 9
Acc chị approved hết mà giá có 0.35$/k. Thà gõ, chữ ngồi dò từng chữ coi đúng/sai mà giá thấp lùn, nên nghỉ khỏe luôn :p

Kolo có update mới:

1. We move towards multi-type tasking platform and we changed the way how unattentive employees get banned. Starting from today accounts can be banned only at each type of task. Such employee simply stops receiveing these tasks and still has access to other types of tasks.
2. Payments for recaptchas are now transferred directly to protected balance. Payments for image captchas still need to go through accumulating balance.
3. However all these changes require more strict quality checks and to prevent fraud we increased minimum amount of funds transfer to 0.5 USD.

Gỡ acc bị baned giá 10.000 RP. Đang suy nghĩ ko biết có nên chuyển sang pm click RP của bạn comhet luôn ko? :confused:

Mọi người cho mình hỏi, thằng kolo này nó giới hạn recaptcha 1 Tk có thể làm đc hả mọi người, mình dùng 2 tài khoản cứ làm đến 110 captcha là nó ko load recaptcha nữa ?

Kolo dạo này nó thay đổi nhiều quá, chắc do mấy bác cheat mạnh lắm hay sao :):D

Tình hình là OKPAY thay đổi chủ dẫn tới bảo trì làm cho Kolo đã xoá mục thanh toán OKPAY h cho e hỏi làm sao rút tiền về đây ạ mấy bác chỉ e với :'( :(:(:(:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,529
170,627
Latest member
biennhuthinh
Back
Top Bottom