Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

cho em hỏi là em có usd ở btc-e rồi thì rút ra vnđ kiểu gì ạ,xuất code btc-e nhưng ko thấy code trong gmail:(
bấm vào link xác nhận trong email, nó sẽ nhảy ra site btc-e có cái code, nếu ko thấy code nữa thì vào wallet trong bte kéo xuống cái history có có code.
Có code thì bán lại cho EX

Mấy bác cho e hỏi rút btc về ví coinbase rồi lại chuyển qua btc e nó hao hụt nhiều quá. Mấy bác rút sao vậy :(

rút thẳng về btc-e, mắc chi phải wa coinbase -_-, tốn fee 2 lần thì phải hụt rồi :eek:
Bạn có thể hướng dẫn mình cách rút thẳng về btc-e k?
Mình pay về coinbase xong send vào web btc-e.com mà k có cách nào lấy dc btc-e code cả mới test 1$ xem sao hay cần nhiều $ mới chuyển về dc btc-e
Mong bạn giup mình với
Và pay thăng về btc-e thì 1$ ở kolo còn dc bao nhiêu vậy :D mới chơi loại tiền này lần đâu k hiểu j ca huhu

Bạn có thể hướng dẫn mình cách rút thẳng về btc-e k?
Mình pay về coinbase xong send vào web btc-e.com mà k có cách nào lấy dc btc-e code cả mới test 1$ xem sao hay cần nhiều $ mới chuyển về dc btc-e
Mong bạn giup mình với
Và pay thăng về btc-e thì 1$ ở kolo còn dc bao nhiêu vậy :D mới chơi loại tiền này lần đâu k hiểu j ca huhu
fee btc-e lấy của kolo mình cũg ko rỏ, nhưng thường thì nó sẽ trừ fee 10%-50% ( tùy pay từ đâu ).
1 . Còn mún rút thẳng về BTC-E --> vào wallet ---> chọn BTC depfund ( nạp tiền vào ) kéo xuống dưới cùng nó sẽ ra 1 cái adress như bên coinbase, về sau cứ rút thẳng về adress bên BTC-e thôi.

2 . Mún lấy đc BTC-E CODE, bạn phải có ít nhất là 10$ ( trade từ BTC -> USD ), rồi lấy USD get lấy BTC-E CODE, cái này thì ko tốn phí. Khi cậu chuyển từ USD sang BTC-E code thì sẽ nhận đc email. Xác nhận mail sẽ nhảy ngược về trang BTC-E có cái code, ko thì cứ vào phần History giao dịch sẽ thấy cái code thôi. Rồi bán nó cho EX

fee btc-e lấy của kolo mình cũg ko rỏ, nhưng thường thì nó sẽ trừ fee 10%-50% ( tùy pay từ đâu ).
1 . Còn mún rút thẳng về BTC-E --> vào wallet ---> chọn BTC depfund ( nạp tiền vào ) kéo xuống dưới cùng nó sẽ ra 1 cái adress như bên coinbase, về sau cứ rút thẳng về adress bên BTC-e thôi.

2 . Mún lấy đc BTC-E CODE, bạn phải có ít nhất là 10$ ( trade từ BTC -> USD ), rồi lấy USD get lấy BTC-E CODE, cái này thì ko tốn phí. Khi cậu chuyển từ USD sang BTC-E code thì sẽ nhận đc email. Xác nhận mail sẽ nhảy ngược về trang BTC-E có cái code, ko thì cứ vào phần History giao dịch sẽ thấy cái code thôi. Rồi bán nó cho EX
Cám ơn bạn nhiều :3

các bạn cho mình hỏi cách đăng ký tài khoản kolotibablo bằng gmail có thay đổi không bày mình cách đằng ký voi

các bạn cho mình hỏi cách đăng ký tài khoản kolotibablo bằng gmail có thay đổi không bày mình cách đằng ký voi
Bạn nhập vào kolotibablo.com chọn đăng kí(reg) rồi nhập gmail vào là được thôi...Còn đăng kí nhiều acc thì thêm dấu chấm vào.
VD gmail: [email protected] Thì mình thêm dấu chấm vào trước @ ở đâu cũng đượ[email protected]; [email protected]...
Nó sẽ gửi về địa chỉa gmail ([email protected])

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back