Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Mọi người cho em hỏi, Kolo thì nên dùng soft gì để đánh ạ, em nghe nói soft xd hay bị ban nick, với lại tốc độ gõ trung bình khá thì nên chơi mấy acc là vừa ạ?

vụ kiểm duyệt này là sao đây nhỉ gõ hơn 2 chục $ rùi bình thường 1$ nó đã kiểm duyệt xong. Gõ tiếp nó ban thì tính sao ta. Chơi lầy vãi

ai mua WM không gõ học máu được chút tiền mà rút về cứ bị lỗi WMID authorization required veri ví WMZ rồi vẫn bị éo hiểu
Mua trực tiếp từ acc kolo phải ko bạn? Ib hoặc gmail cho nhanh: [email protected] :)

kolo sao h rate thấp thế nhỉ, gõ thấy nản luôn :(

kolo sao h rate thấp thế nhỉ, gõ thấy nản luôn :(
Rate nó vẫn thấp như xưa mà bạn từ 0.3 - 0.6$ là kịch thôi, mà chủ yếu là 0.3 - 0.4$ :D

Rate nó vẫn thấp như xưa mà bạn từ 0.3 - 0.6$ là kịch thôi, mà chủ yếu là 0.3 - 0.4$ :D
h toàn 0.3 đêm cũng thế, gõ chán thật :(

má giờ nó chơi lừa tình vãi beep 13,5,9 là cái beep j vậy nhỉ
capnt này nó kêu chọn ccuối nên chỉ cần số 7 là ok rui bạn nếu xài XD thì là G nhe. Mấy bữa nay nó cho code chỉ cần chọn 1 pic thôi là dc rùi

capnt này nó kêu chọn ccuối nên chỉ cần số 7 là ok rui bạn nếu xài XD thì là G nhe. Mấy bữa nay nó cho code chỉ cần chọn 1 pic thôi là dc rùi
gần đây nó mới cho chọn 1 pic đấy bạn. Lúc mình posst cái ảnh đó chọn 1 pic là ăn banned/ Hơn nữa phần bên tay phải là phần câu trả lời đúng của nó bạn ạ. Bên trái là của mình. Nên mình mới báo lúc đó là code lừa tình trả lời thế nào cũng sai hết kể cả chọn 7. Tất nhiên bây giờ chọn 7 là xong mà hồi đó chọn 7 là ra đảo vĩnh viễn luôn

rate giờ thảm lắm 0,3-0,35 bất kể ngày đêm. 0,4 0,5 được mấy giây là lại 0,3 ngay chả ăn thua. Chắc tại đông người từ dự án khác qua tranh bão quá nên nó giảm rate

mọi người ơi, kolo giờ đăng ký nhiều tài khoàn chung một mail theo kiểu : [email protected] không còn được nữa hà sao mình đăng ko được, có ai có cách nào để đăng ký nhiều tài khoản chung một mail không

vụ kiểm duyệt này là sao đây nhỉ gõ hơn 2 chục $ rùi bình thường 1$ nó đã kiểm duyệt xong. Gõ tiếp nó ban thì tính sao ta. Chơi lầy vãi
gõ kinh vậy ta. Bác Pro quá. Thấy trên kolo nó nói cứ gõ đủ 500 trong ngày code là đc kiểm duyệt mà. Mình vẫn gõ và đc kiểm duyệt bình thường :).

mọi người ơi, kolo giờ đăng ký nhiều tài khoàn chung một mail theo kiểu : [email protected] không còn được nữa hà sao mình đăng ko được, có ai có cách nào để đăng ký nhiều tài khoản chung một mail không
giờ bạn đăng kí theo kiểu thêm dấu chấm vào tên email , email càng dài càng được nhiều tài khoản , có bác trên này nói rồi

Mấy năm rồi mới quay lại fr. Các bác cho em hỏi giờ kolo pay qua Z nữa ko nhỉ. Hay pay qua đâu đc nữa. Giờ giao dịch trade Z còn nhiều như xưa nữa ko ạ

Các bác cho e hỏi khi e rút tiền. Nó bắt điền pin code. Và thông báo là đã đổi, ko thay đổi đc nữa. Mà mình tìm lại maik. Ko thấy có cái mail nào thông báo mình đổi pin code cả. Có 4usd thôi mà mãi ko rút đc. Bực mình quá

Các bác cho e hỏi khi e rút tiền. Nó bắt điền pin code. Và thông báo là đã đổi, ko thay đổi đc nữa. Mà mình tìm lại maik. Ko thấy có cái mail nào thông báo mình đổi pin code cả. Có 4usd thôi mà mãi ko rút đc. Bực mình quá
cậu thử nhập pin 1234 nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,794
Latest member
Zayan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week