• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

sáng đến tầm 9h vẫn rate 0.6 :))
Mình biết, ý mình là hỏi mức % bonus của kolo ấy. Lúc trc mình lười cày kolo thì bonus là 200% max. Bây giờ thấy chỉ còn 25%, vậy mức bonus chính xác of kolo bây giờ là MAX bao nhiu?
Chứ từ 200% mà fix xuống còn 25% là lỗ nặng lun

Mình biết, ý mình là hỏi mức % bonus của kolo ấy. Lúc trc mình lười cày kolo thì bonus là 200% max. Bây giờ thấy chỉ còn 25%, vậy mức bonus chính xác of kolo bây giờ là MAX bao nhiu?

Yes all the captcha field collapsed!:eek::(

Yes all the captcha field collapsed!:eek::(
Well no , I mean rate money and bonus fell sharply . From 200 % to 25 % actually do so Vietnam time consuming .
Because all morning not enough money, rate low.

Well no , I mean rate money and bonus fell sharply . From 200 % to 25 % actually do so Vietnam time consuming .
Because all morning not enough money, rate low.

r u doing pix, how much you earn in night time!

r u doing pix, how much you earn in night time!
yes, i'm doing pix over night. But morning and afternoon loading captcha very low, then change kolo.
I'm so sad, rate and bonus kolo very low, too :oops::(

CÁI NÀY MÌNH CŨNG K RÕ NỮA,THẤY #1 CÓ GHI BONUS MAX = 200 NHƯNG K BIẾT THỰC HƯ THẾ NÀO

CÁI NÀY MÌNH CŨNG K RÕ NỮA,THẤY #1 CÓ GHI BONUS MAX = 200 NHƯNG K BIẾT THỰC HƯ THẾ NÀO
Max 200 là lâu rồi cậu, gần nữa năm nay nó fix lại hết. Nên nếu còn giữ đc mức 200 thì mừng, chứ dừng ở mức 25 thì dân tình bây giờ cày lại lỗ rất nhiều. Chưa kể thời gian cày bonus uổn phí nữa, lấy trung bình 05$/1000 thì bonus ở mức 25 chỉ thêm đc 0.1 thôi hzai :(, chưa kể sáng rate thấp đến nãn lun.

cho mình hỏi, soft xd mình muốn xóa id làm sao vậy? tại có mấy id bị ban luôn ,mà mình muốn xóa để khọi lộn

cho mình hỏi, soft xd mình muốn xóa id làm sao vậy? tại có mấy id bị ban luôn ,mà mình muốn xóa để khọi lộn
Xoá file user bị lỗi soft nhé
Vào thư mục mở file user bằng notepad rồi id nào bị banned xoá bỏ thôi

bác cho t xin key kolotibalo với

mấy bác cho hỏi giờ rút tiền thì làm như nào vậy ạ? em ko có tài khoản gì quốc tế hết,mấy bác hay rút cái nào ?

mấy bác cho hỏi giờ rút tiền thì làm như nào vậy ạ? em ko có tài khoản gì quốc tế hết,mấy bác hay rút cái nào ?
Thường thì dùng perfectmoney và webmoney, nếu thích có thể dùng paypal
Tạo thì dể dàng thôi, h.dẫn trên 4rum có đầy đủ cứ tìm là thấy

Announcements

Forum statistics

Threads
419,055
171,098
Latest member
esams

Most discussed of week

Most discussed of week

Back