Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mình gõ trên chrome nó còn ko dừng timeout. mỗi lần chuyển capt phải nhấn vào ô nhập nó mới lại hiện bàn phím lên. bạn dùng chủ đề bàn phím nào và androi mấy thế

mọi người cho hỏi, gõ 2 acc kolo trên cùng một pc, cùng một IP thì có sao không, ví dụ như bị banned chẳng hạn? mình chỉ sợ nó banned acc thôi

mình gõ trên soft của thằng trung hoa anh hùng vẫn thấy nhanh mà

không sao bạn mình gõ trên soft 4 ạc vẫn được pay mà
các bác dùng soft nào zậy! mà em mới zô ko biết soft nào chiến nhanh nhất! trước thấy vina load cái này nhanh! mà giờ ko rõ là soft nào chiến load nhanh nhất nữa!

các bác dùng soft nào zậy! mà em mới zô ko biết soft nào chiến nhanh nhất! trước thấy vina load cái này nhanh! mà giờ ko rõ là soft nào chiến load nhanh nhất nữa!

các bác ơi cho em hỏi với ạ. kolo bây giờ gõ phần mềm nào thì tốt em cảm ơn
weiweicaptcha, Freekolo

http://www.mediafire.com/download/349mye525v99c2x/FreeKolotiBablo.rar

http://www.123gogou.com/20140110.rar

tải 1 trong 2 link về làm

Mấy bạn cho mình hỏi là dùng 2 tài khoản kolo trên 1 máy tính thì lúc thanh toán mình cho thanh toán về cùng 1 tài khoản payza được không? Liệu có bị sao không?
Mà thằng này nó không trả qua PM à?

Last edited:
các bác cho em hỏi, trường hợp nó bảo " text length ..... 0 to 0 " thì gõ như thế nào? - Dù em gõ kiểu nào nó cũng hiện ra thông báo như thế cả :(

mọi người cho em hỏi,em rút tiền ở kolo
lịch sử thanh toán nó báo : transaction error (parse error: captcha key not found on 2015-04-19 08:01:57)
như này giờ phải làm sao ak

hum trước đang gõ thì avira báo có 1 cap image virus.. nó đếm ngược 15s rồi mất tiu định chụp hình lại nhưng ko kịp..đó h mới thấy vụ này ko bit bị gì ko @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week