Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

hoainam12

Senior
Reactions
409
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
newbie hỏi:" ngày gõ 10h thì kiếm đc bao nhiêu thế? Mà các bác nói đến mua soft là j thế?
hỏi : ngày làm 10h được bao nhiêu ?
trả lời : cái này tuy vào khả năng của bạn tốc độ gõ của bạn càng nhanh thì bạn càng được nhiều tiền. dự án kolo này thì trung bình 0.5$/1000code.mà #1 có ghi cụ thể đó.
hỏi : Mà các bác nói đến mua soft là j thế?
trả lời : mua soft thì bạn có thể gõ được nhiều tài khoản cùng 1 lúc. load cũng nhanh hơn ở web nữa

chien97

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Mới test được 30phút cảm thấy mình bữa nay không còn như xưa nữa... Buồn quá:(. Lúc trước kiên trì làm được 4h liên tục còn bây giờ thì 30phút mà đã mỏi tay rồi...Nhân tiện up ảnh cho Anh Em topic Xem luôn ;)
Bác dùng phần mềm gì có 2 ô load thế

Last edited:
Hôm nay gõ đc 6$. Nhưng lại đầu tư vào Paidverts 100$. không biết có nhằm nhò gì không đây. Mình gõ đc bao nhiêu thì đầu tư hết vào cái khác. Có bạn nào giống mình không nhỉ????.

truonglost

Senior
Reactions
140
MR
1.039
Hôm nay gõ đc 6$. Nhưng lại đầu tư vào Paidverts 100$. không biết có nhằm nhò gì không đây. Mình gõ đc bao nhiêu thì đầu tư hết vào cái khác. Có bạn nào giống mình không nhỉ????.
nếu bạn có kinh nghiệm về đầu tư thì pm yahoo : docbuoc270992 giúp đỡ mình với nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week