Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Mình là newbie cho mình hỏi z ví nhập vào trong kolo để thanh toán là
WMID: 423445675131
hay con số nào khác nửa vậy, Tại mình thanh toán mà nó báo lỗi transaction error (correspondent not found on 2013-12-21 11:00:26)
replace WM purse or provide another payment details!

P/s: hiện tại mình đánh 4 acc mà không biết thanh toán thế nào làm thử 1 acc thì đã bị lỗi rùi. Mong các thánh giúp đỡ

Mình là newbie cho mình hỏi z ví nhập vào trong kolo để thanh toán là
WMID: 423445675131
hay con số nào khác nửa vậy, Tại mình thanh toán mà nó báo lỗi transaction error (correspondent not found on 2013-12-21 11:00:26)
replace WM purse or provide another payment details!

P/s: hiện tại mình đánh 4 acc mà không biết thanh toán thế nào làm thử 1 acc thì đã bị lỗi rùi. Mong các thánh giúp đỡ
Cái đó chỉ là ID của account , 1 ID có thể tạo nhiều acc với các loại tiền khác nhau, tìm cách tạo acc Z rồi lấy số Z đó nhập vào phần thanh toán mới được. Ví dụ : Z407841248618

Cái đó chỉ là ID của account , 1 ID có thể tạo nhiều acc với các loại tiền khác nhau, tìm cách tạo acc Z rồi lấy số Z đó nhập vào phần thanh toán mới được. Ví dụ : Z407841248618
Thank bạn nhe !!! để mò thêm nửa mới đc ^^

các bác chỉ chê kolo rate thấp mà các bác ko cho ý kiến gì thêm hịc hịc. Còn đưa ra thì toàn mấy dự án nghỉ cho đăng kí hoặc khó tham gia seo newbile như mình làm đc. Giờ thanh toán tiền trên webmoney ra tiền việt là cả vấn đề nan giải với mình nửa nè T_T

các bác chỉ chê kolo rate thấp mà các bác ko cho ý kiến gì thêm hịc hịc. Còn đưa ra thì toàn mấy dự án nghỉ cho đăng kí hoặc khó tham gia seo newbile như mình làm đc. Giờ thanh toán tiền trên webmoney ra tiền việt là cả vấn đề nan giải với mình nửa nè T_T
bác lập cái tài khoản webmoney phải kích hoạt cái webmoney classic và cài cái WM Keeper Classic để thuận tiện thanh toán , còn web xchange thì dùng trang của mmo4me đi tin cậy https://wmz.vnxchange.com/ nó đang bảo trì chờ nó bảo trì xong vào chuyển tiền là ok cũng dễ lắm
còn kích hoạt webmoney classic thì bác seach google có bài hướng dẫn

bác lập cái tài khoản webmoney phải kích hoạt cái webmoney classic và cài cái WM Keeper Classic để thuận tiện thanh toán , còn web xchange thì dùng trang của mmo4me đi tin cậy https://wmz.vnxchange.com/ nó đang bảo trì chờ nó bảo trì xong vào chuyển tiền là ok cũng dễ lắm
còn kích hoạt webmoney classic thì bác seach google có bài hướng dẫn
Thank bác nhiều nhe ^^!!! bửa nay học hỏi đc nhiều lắm

c sang qlink mà làm! nghiên cứu một chút về dự án này là làm được! :)

Mình mới gia nhập làng capcha àh. Nên ko biết dự án nào còn ngon với lại cái này mình thấy dễ đăng kí nên mới tham gia
moi thi lam ct/fast/qlink bac theo group lam quen tay roi co qua solo pix chu go kolo rate thap ma de bi ban ( 5000 code/1$ newbie lam den bao gio moi dk mi pax)

còn đó bác , mà nó giữ giá được không hay lại thả cho mấy ngày lễ thì :)

hihi các bác gõ h nào mà rate 0.5 vậy ạ :cool:

Sáng thấy rate nhảy lung tung từ 0.3 đến 0.4 nhưng đến khoảng 10h lại về 0.2 .Mà code Nga nhìu vô số , ESC liên tục là ăn band ngay

Nói chung là tồi tệ rất nhìu :D

kolo nát quá khó kiếm cháo:(

toàn code nga chiếm 1/3 esc mệt nghỉ ! nản rate đã nát còn toàn code nga

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week