Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

vuquyid

Hero
Reactions
154
MR
0.011
Bạn gõ lâu chưa mà speed ghê vậy? Mình cả đêm đc có 4k code. h đã mệt phờ râu rùi.haizz
Mà speed ngon vậy sap ko chuyển qua dự án khác cậu?
mình gõ cũng được gần năm rồi! mình có ít time để làm lắm, đêm lại không thức được! mà ban ngày thì chỉ cap kolo được thôi, tối thì có làm ít captchatyper (đang phấn đấu thằng captchatyper này 1k/h :D)

http://vozforums.com/showthread.php?t=3431328
mình đã mua dc con này, giá có 70k, giờ ko biết còn hàng ko nữa. gõ rất sướng, phím cũng là phím nổi. loại này chuyên dùng cho dân code, mình gõ captcha cũng thấy speed rất lên. bạn cứ thử một vài loại khác đi, đảm bảo sẽ giống mình và nghĩ: "sao trước mình ko đổi sớm nhỉ". gõ êm lắm bạn à
k biết có giao hàng ở quy nhơn k nhỉ

Last edited:

buitrungnhan

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
gõ sáng cũng có sao đâu ~ ~ mình bắt đầu gõ từ 4h30 sáng đến 8h30 rồi ăn sáng 10 ngồi vào gõ đến 12 h ăn trưa 1 h gõ đến 4 h chiều rồi 6h tối đến 8h tối 5$/ngày :D speed 30 thôi thua bác trên kia , tại nhà có người già mất ngủ không thì mình cũng gõ đêm ~ ~ các bạn cứ nhiệt tình mà chiến thì kiếu gì speed chả lên .
Ngày trước mới tham gia capt cũng dự án này báo danh hình như trang 40 thì phải :D speed 15 600code/h :D 2 tháng h cũng lên speed 30 1k6code/h ^^

Reactions
1,648
MR
0.003
Dự án nào cũng có cái hay của nó, nếu đã quyết định theo kolo đến cùng thì chỉ nên làm đúng dự án kolo mà thôi, đừng nửa dự án này nửa dự án khác, vì mỗi dự án đều đặc trưng một vài loại code riêng biệt, nếu chúng ta làm chuyên về một dự án thì các loại code đó sẽ càng dễ nhìn và dễ gõ hơn ,do đó gõ cũng nhanh hơn thôi :D

nay load chậm mà giờ rate 0.3 nữa chứ , mega thì k đc rồi , chắc chuyển wa ql với fas quá

gõ sáng cũng có sao đâu ~ ~ mình bắt đầu gõ từ 4h30 sáng đến 8h30 rồi ăn sáng 10 ngồi vào gõ đến 12 h ăn trưa 1 h gõ đến 4 h chiều rồi 6h tối đến 8h tối 5$/ngày :D speed 30 thôi thua bác trên kia , tại nhà có người già mất ngủ không thì mình cũng gõ đêm ~ ~ các bạn cứ nhiệt tình mà chiến thì kiếu gì speed chả lên .
Ngày trước mới tham gia capt cũng dự án này báo danh hình như trang 40 thì phải :D speed 15 600code/h :D 2 tháng h cũng lên speed 30 1k6code/h ^^
nhà bạn có ng` già , nhà mình có ng` trẻ nè =)) ngày tầm 3 - 5k code
khoảng time onl của mình chỉ từ 2h sáng - 11h 30' trưa trừ đi tầm 2 tiếng 50' ăn sáng , tập thể dục , time còn lại đi ngủ vì phải giao máy cho thằng e chết tiệt ,hồi trc' k có máy nó ở nhờ nhà nội đi học cho gần , giờ thì ks với mình 24/7 ,thiệt là ức chế mà : ((
thế này thì bao giờ mới với tới cái đích có tiền học tiếng anh với tin đây

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
Thật sự nể các bác quá :( còn mình chỉ mới thấy kolo ban sảng chút thôi đã bỏ em nó, nghĩ lại mình thật xấu hổ, quyết tâm kiếm tiền chưa đủ :(
Mình phải công nhận kolo là 1 dự án làm rất thoải mái. GGS thì mỗi lần làm bạn cứ phải ngồi đợi overload, rồi đang làm ko dám đi tè, pix thì mỗi lần làm phải add cả chục id lẫn proxy, muốn ngừng cũng phải đúng quy tắc 30 phút ngừng 1 lần, không dám treo soft lâu vì tăng pri. Còn kolo thì rất thoải mái, muốn làm chỉ việc bấm start là làm, muốn ngừng thì stop không lo lắng, không quy tắc. Speed thì sướng thôi rồi, 24/24 load nhanh 3 acc đủ gõ gãy tay.
Bữa giờ mình có làm 3 acc kolo còn lại, gõ cẩn thận hơn, viết hoa đầy đủ và hơn nửa tháng nay chưa hiện thêm lỗi nào :D Nghĩ lại mọi chuyện cũng do bản thân thôi, gõ đàng hoàng thì không bao giờ lo ban acc, tiền thì cứ về đều đều.
Chúc các bác tâm huyết với kolo làm ăn khấm khá và ngày càng lên tay nhé :D

bạn ngồi lì mà gõ thông thế thì hơi lể ấy, mình gõ với speed kia chỉ tiếng đầu tiên thôi! :D (cảm xúc thăng hoa, tài năng tỏa sáng) còn từ tiếng thứ hai trở đi thì châm dần đều, xuống 30! :cool:, gõ thì một tiếng cũng phải nghỉ 15 phút hoặc hơn, không thể nào ngồi thông được!

bạn ngồi lì mà gõ thông thế thì hơi lể ấy, mình gõ với speed kia chỉ tiếng đầu tiên thôi! :D (cảm xúc thăng hoa, tài năng tỏa sáng) còn từ tiếng thứ hai trở đi thì châm dần đều, xuống 30! :cool:, gõ thì một tiếng cũng phải nghỉ 15 phút hoặc hơn, không thể nào ngồi thông được!
cái này là tính luôn thời gian dừng vào haivl rồi mmo rồi chém gió FB này nọ luôn đó bác :)) ai mà làm hoài thì robot CMNR =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week