• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ko nhan duoc thu kick hoat - co nick ko viet duoc bai !

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
minh co dang ky mới 1 acc la returnptc sau khi đăng ký xong đã chờ mấy ngày ko thấy gửi thư kick hoạt . Mail của mình khi đăng ký là : [email protected]
Vậy xin ban quản trị xem sét acctive giúp mình để mình viết bài trong forum Thanks 4 help

Minh dịnh lập hội lên lấy cái nick cho nó giống với tên đăng ký trong các site ptc mà ... mấy bạn này thật là spam quá cơ

Upvote 0
lập hội muốn đổi tên nick pm anh Shin admin để đổi tên ko nên reg nhiều nick 1 người , forum có rule mỗi người chỉ dùng 1 nick ko clone!
Thân

Upvote 0
lập hội muốn đổi tên nick pm anh Shin admin để đổi tên ko nên reg nhiều nick 1 người , forum có rule mỗi người chỉ dùng 1 nick ko clone!
Thân

Upvote 0
ban nao biet yahoo cua admin lam on send minh cai nhe : qua dien dan cung duoc hoac qua yahoo : phieududemvalentinenbuon
Thanks 4 help

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,048
Latest member
sikachongtham
Back
Top Bottom