[KN] MMO 1 kỉ niệm buồn 1 vết đen trong cuộc đời tôi

Status
Not open for further replies.
Bạn đã sai lầm và bạn đã nhận ra sai lầm và dừng lại khi chưa quá muộn. Chúc bạn vượt qua khó khăn này.

Mong cậu tiếp tục vượt qua, và đứng lên lại được, cố lên nhé :((

Học BK ko cần chăm lên giảng đường đâu mà cần quen những thằng chăm học rồi cuối kỳ lên thư viện hoặc lên trường ôn thi (mỗi môn tầm 3-4 ngày), nhờ mấy đứa chăm học nó giảng cho là đảm bảo ngon hehe

Mong cậu tiếp tục vượt qua, và đứng lên lại được, cố lên nhé :((
yes.thank cậu :binhsua09:

- - - Updated - - -

Học BK ko cần chăm lên giảng đường đâu mà cần quen những thằng chăm học rồi cuối kỳ lên thư viện hoặc lên trường ôn thi (mỗi môn tầm 3-4 ngày), nhờ mấy đứa chăm học nó giảng cho là đảm bảo ngon hehe
mình cũng đã qua được 1 số môn nên cũng biết hehe. mỗi tội lớp toàn con trai nên hơi bị khó làm quen tính mình trầm :m068:

hi cố gắng vượt qua thử thách bạn nhé
cố lên. mọi việc đang chờ bạn
hi. mình cũng là 1 newbie thoi.nhung go captcha 1 ngay neu 8-10h mà 100k đau quá bạn ơi
nếu online lớn hơn 8-10h thì mình có thể giúp bạn tầm 200k

hi. mình cũng là 1 newbie thoi.nhung go captcha 1 ngay neu 8-10h mà 100k đau quá bạn ơi

mình cạp qlink từ 2h sáng tới 9h sáng cậu ạ. Cậu giúp thì cho mình yahoo nha:binhsua07:

Mình tin bạn đã trường thành hơn rồi đó! rồi bạn sẽ nhận được trái ngọt khi đã biết mình sai cái gì và sửa cái gì.

hi.
bạn có thể pm [email protected]
bạn làm cho mình cũng dc k làm cho mình cũng được
nhưng khi làm bạn hãy xem xét kĩ chứ kẻo bị ăn cam đó bạn ah. nếu vậy đau lắm

Mình tin bạn đã trường thành hơn rồi đó! rồi bạn sẽ nhận được trái ngọt khi đã biết mình sai cái gì và sửa cái gì.

cảm ơn đã nhận được sự chia sẻ của anh em :binhsua09:

Mình cũng là newbie, cậu có thể giúp mình cách kiếm tiền được không? Mình online 10-15h mỗi ngày. Thanks bạn.

vẫn còn trẻ thì học hành là quan trọng nhất đừng để già rồi lại hối hận.

Haiz.... cậu đúng là suy nghĩ trẻ con thật

gặp chuyện như vậy mà không về nói chuyện với gia đình chứ

gia đình ko bao giờ bỏ cậu đâu, họ sẽ lo tiền ra để mà lo cho cậu và vẫn giữ được suất học đh, người ta phải chạy bao nhiêu tiền để được vào đại học còn cậu thì....

haiz! qua việc này rút kinh ngiệm như vậy để sống tốt hơn cũng được, ko có vấp ngã sẽ k có thành công tương lai

Goodluck!

khuyên bạn 1 câu như chữ kí tớ :binhsua37:

Haiz.... cậu đúng là suy nghĩ trẻ con thật

gặp chuyện như vậy mà không về nói chuyện với gia đình chứ

gia đình ko bao giờ bỏ cậu đâu, họ sẽ lo tiền ra để mà lo cho cậu và vẫn giữ được suất học đh, người ta phải chạy bao nhiêu tiền để được vào đại học còn cậu thì....

haiz! qua việc này rút kinh ngiệm như vậy để sống tốt hơn cũng được, ko có vấp ngã sẽ k có thành công tương lai

Goodluck!

mình tin mình vượt qua được nếu có nhận được sự giúp đỡ từ bố mẹ tớ tin tớ không có được nghị lực lớn nhu thế này :binhsua06:

tớ chẳng hiểu cậu nghĩ gì khi tìm cách kiếm tiền bằng lô đề, sameordiff... cả, cái đó là phó mặc vào sự may rủi, t rất ghét mấy trò đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,110
172,164
Latest member
thachhaicute

Most viewed of week

Most discussed of week