• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help [Kinh Nghiệm] Kiếm Tiền Trên Mạng Trong 4 Tuần

ngon vậy về nhả chỉ cho gia đình cậu làm đi.chứ lên đây la làng làm gì.thơm thế thì cậu nên ăn mình đi.tính scam mấy new thì nói cac pro tiếng để nek qua cho cậu scam nha.của nào thơm thế.ko bằng chứng chỉ nói bằng lời.zay tui cũng làm đc.nói kiếm tháng 10k$ cũng chả sao mà.láo tét

oh oh , cái quái gì vậy nhể ?
đọc cái này đi cậu http:,,hungmarketing.com (thay dấu phẩy (,) bằng dấu / )

tôi cũng nói lại , cái nhãn mác trên mmo4me của tôi là newbie , của cậu là member cũng ko thay đổi sự hiểu biết của 2 ta đâu nhé ,đừng tưởng mình hơn ai cả , trc khi comment tìm hiểu cho kỷ , kẻo ng ta nói ít hiểu biết mà toàn la làng

Bực ghê tụi mày

Bực ghê các bạn , đếu có biết cái giề đã nhảy xổng xổng lên bớ làng nc ơi scam kìa , đệch , tớ là tớ maketing sản phẩm từ lienket123.com ,và khóa huấn luyện này do Hung Maketer 1 cái tên nổi tiếng về affiliate của việt nam giảng dạy (có thể kiểm tra trên google) ,đếu biết cái giề đã bảo scam , đẳng cấp pro quá nhể ? :p

nếu cậu nói miệng vậy ai mà tin...có chi bằng phải có gì đó đưa lên đây như bằng chứng nhận tiền thì mọi người sẽ theo thôi....vì tình trạng hiện giờ dù là 0.5$ cũng scam nữa huống chi...mình không có ý nói thớt scam...sr nếu đụng chạm nhé nhưng phải nhìn vào thực tế một chút

ở bên này mình ko post hình và link đc vì mình chỉ có 12 post ,bạn vui lòng sang mmo4you.net mà xem , bên ấy mình cũng post 1 bài thế này nhưng có kèm theo link và hình ảnh

hungmarketing ý bạn là gì ? ;))

- - - Updated - - -

ở bên này mình ko post hình và link đc vì mình chỉ có 12 post ,bạn vui lòng sang mmo4you.net mà xem , bên ấy mình cũng post 1 bài thế này nhưng có kèm theo link và hình ảnh

lạy hồn ,aff đến cả ewen chia dạy còn không ăn thua =)) =)) =))

thì anh Hùng kia thì làm ăn gì =))

mà thu nhập của bạn hiện thời AFF là bao nhiêu? mà bạn bảo mọi người theo học =))

mình nói thực với bạn anh Hùng kia không giỏi bằng các cao thủ offer forum này đâu,thay vì mất tiền theo khóa học đó,bạn nên học ở forum này =)) =))

AFF truyền thống thì chả có cái quái gì mà học tập trung chì chủ yếu vào SEO, PPC

SEO thì đưa lên google
PPC thì dùng mấy cái giảm giá của google adword

chuẩn chứ =)) =)) =))

Last edited by a moderator:
:m131: cái này đảm bảo ngày trên 50 $ - đảm bảo khối người theo - thôi từ bỏ nó đi bạn ơi

quá rẻ

oài nếu kiếm được thế thì tội j phải dạy cơ chứ?đông người thì.......càng khó lam ăn

Tác giả cũng là 1 người có tiếng trong giới aff ở VN, tuy chưa đc học nhưng mình cũng ko muốn học ;))

Mấy khóa của nước ngoài tất nhiên khó học hơn khóa ở VN, ngôn ngữ nó khác nhau...Vấn đề là để có thể chơi được Aff thì phải biết tiếng anh, vậy nếu đã biết tiếng anh thì cần gì phải dk học khóa tiếng việt ->> Aff kiểu này chỉ dành cho những người có hiểu biết và chăm chỉ thôi

Có vài thứ hơi khó hiểu với các bro ở mmo4me ==!
Ở đây có bao nhiêu người đã tham gia khóa học này mà ném gạch như thật vậy ==!
Các bạn cứ có tư tưởng là nếu kiếm ngon vậy thì tội gì dạy người khác, càng nhiều người biết càng khó ăn ?
Thế thì tại sao các chương trình, các cách cheat vẫn share ầm ầm ở các forum, mà nhất là forum mình vậy các bạn =))
Buồn cười quá cơ =))

Xin lỗi nhưng ghét nhất cái kiểu không biết gì mà cứ ném gạch hội đồng ra vẻ hiểu biết ==!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,140
171,227
Latest member
lindsaykeith

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom